สอบถามเรื่อง ปลอกกันสั่น(hubring) หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย commonchay, 11 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. commonchay

commonchay New Member Member

117
    11
    0
    ใส่ล้อสปูน Rota อยู่ ต้องใส่ขนาดเท่าไหรครับ เพราะขับประมาณ 100กม/ชม มันเริ่มสั่นครับ

แล้วที่ขายกันตามเว็บ เราสามารถเอามาติดตั้งเองได้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

2. EK พาเพลิน

EK พาเพลิน New Member Member

144
    0
    0
    ถ้าไม่เข้าร้านลึง ก็ไปตามร้านแม็กเลยครับมีแบบสำเร็จรูป เป็นมิเนียมขนาดจะพอดีครับ ผมก็เพิ่งเปลี่ยนล้อมา rota เหมือนกันมันก็พอดีเลยมันจะมีขนาดมาตราฐานเลยครับ

3. commonchay

117
    11
    0
    รับทราบครับ

4. commonchay

117
    11
    0
    แล้วราคาประมาณเท่าไหรครับ ขอบคุณครับ

5. ko eg1

ko eg1 New Member Member

67
    1
    0
    ผมใส่ อันละ 250 ฿

6. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    ขนาดที่ดุมรถ เป็นมาตรฐานอยู่แล้ว
    แต่ขนาดที่ล้อ เท่าไหร่ ต้องวัดดูนะครับ มันมีหลายขนาดมาก

7. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    แถวบ้านอันละ 150

8. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0
    เคยซื้อมาสี่อัน ห้าร้อย แบบอลูมิเนียม

9. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ที่นคร ราคาอันละ180ครับ

10. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ของผมเค้าใส่ให้พร้อมตกอันละ 300 เลย....ปิเนียมเหมือนกัน...สงสัยแพงสุดแล้วเนี่ย....แถวๆปากทางเข้าลำลูกกา...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้