ทำไมมันหายากจังครับไอล้อ rx เนี่ย หามา4 เดือนแล้วเนี่ย ใครมีช่วยบอกด้วยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย โอบางบัวทอง, 15 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    คืออยากได้มากๆๆ ไม่เห็นมีใครขายกันเลยครับ ตัวคูเปก็ได้

1. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    กระแสมันแรง มันอยู่ที่คนชอบด้วย ผมเห็นออกมาทีไรก็ขายได้เร็ว

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    สู้ต่อไป

3. moodyZ4

moodyZ4 New Member Member

125
    18
    0
    มีเงินไม่มีของ มีของไม่มีงิน

ต้องอดทนรอหน่อยอ่ะครับ บางทีเห็นหลุดมาแค่ 6000 เอง

ถ้าไม่ชอบลายนี้จริงๆ อยากให้หาล้อญี่ปุ่นใส่ดีกว่าครับ...

4. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เห็นด้วยครับ ผมเองก็เคยใส่ มันเป็นล้อสเต็ปแรกๆของใครหลายๆคน
    แต่สุดท้ายก็ถอดออกมาจบที่ล้อยุ่นอยู่ดีอ่ะครับ กัดฟันจ่ายที่เดียวเอาล้อยุ่นไปเลยดีกว่า สวยกว่า แนวกว่า ใช้ดีๆ ระวังๆหน่อย ขายต่อไ่ม่เจ็บตัว :) :)

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เห็นด้วยเลยคับ

6. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ถ้าชอบก้อหาต่อไปคับ

7. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    เห็นด้วยอย่างแรง อีกเสียงครับ ล้อญี่ปุ่นมีหลากหลายครับ หาไม่ยากบางลายใส่แล้วเข้ากับตัวรถดีมากกว่าลาย rx อีกครับ แค่ความเห็นส่วนตัวผมนะ ผมไม่แคร์เลยครับถ้ามันหายากมากนักล่ะก้อ ล้อยุ่นเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤศจิกายน 2009
  8. commonchay

commonchay New Member Member

117
    11
    0
    เคยใชัครับ เป็นล้อที่ดีครับ แข็งแรง แต่ออฟมันหุบไปหน่อย (เพิ่งปล่อยไปครับ เสียดายเหมือนกัน)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้