ศัพท์ที่พบบ่อยๆ ในหนัง AV‏

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 28 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    คำ คำอ่าน คำแปล

ki-moo-chi? คี-มู่-จี๋? ดีใหม,ชอบใหม (ชายพูดจะเป็นผู้ถาม)

ki-moo-chi คี-มู่-จี๋ อา...ดีจัง (ถ้าหญิงพูดจะเป็นผู้ตอบ)

mot-to โมะ-โตะ เอาอีก (อยากจะเบิ้ลหรอ ??)

i-tai-yo อิ-ไต-โยะ มันเจ็บนะ (สงสัยแทงสด)

kai-ka ไก-กะ มันเสียวนะ (พูดแล้วเสียว..)

shi-go-ku ชิ-โก-คุ การขยับขึ้นๆ ลงๆ (ท่าหนุมาณขย่มตอ)

dai-te ได-เตะ กอดฉันที (อันนี้น่าจะไปใช้กับแฟนได้)

i-ku อิ-คุ/อิ-คึ ใกล้แล้ว (ได้ยินบ่อยๆ)

shi-te/shi-you ชิ-เตะ/ชิ-ยู โปรดลงโทษฉันเถิดที่รัก(คํานี้มันมีด้วยหรอ ??)

su-ki ซู-กิ ชอบจังเลย (เอ่อ...อือ..ไม่ทราบว่า..ชอบไรหรอคับ ??)

chin-bo ชิน-โบะ ช้างน้อยของผู้ชาย(คำไทยก็......)

dai-ski ได-ซะ-กิ ฉันรักมันค่ะที่รัก(สงสัยรักอันข้างบน)

ko-ko โก๊ะ-โก๊ะ ตรงนี้สิค่ะ (ตรงใหนหว่า? ขอดูหน่อยสิ..ตรงไหนหรอ)

o-ki โก-ไค อุ๊ย..ใหญ่จัง (คำนี้เจอบ่อย แต่ไม่เห็นมันใหญ่เลย ส่วนมากจะดํา)

don-don ดอน-ดอน เร็วขึ้นอีก อย่างนั้นแหละ(ท่าไคแม๊ก)

kan-ji-ru ไค-จิ-รู ทำให้รู้สึกเสียวซ่าน(ก่ะลังดูด...จ๊วบ จ๊วบ)

ai-bu อิ-บู เล้าโลม(เพื่อนกับแฟน แทนกันได้เสมอ)

a-ma-a-ma อะ-มา-อะ-มา โอ้ยอดรักของฉัน(คำนี้เจอไม่บ่อย)

i-ran อิ-ราน หญิงเสเพล(ตรงคำไทยเลยว่ะ..อีร่าน)

ze-tsu-rin เซท์-ซึ-ริน อึดจัง(รู้ได้ไงอะ !!)

dai-su-ki ได-ซู-กิ รักมากน่ะรู้ใหม

2. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    .....................

3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    AOI = อ้อย อิอิ

4. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    จะคำไหนก็ฟังไม่รู้เรื่องอยู่ดี อิอิ

5. sumatee99

sumatee99 New Member Member

209
    1
    0
    ต้องหาแฟน japan มาทดสอบซะแล้วครับ...55555

6. ozmozizz

300
    3
    0
    หาเผื่อให้คนนึงด้วยนะครับ อิอิ

7. tongtom

tongtom New Member Member

5
    0
    0
    หนัง AV เป็นภาษาสากล ไม่จำเป็นต้องแปล แต่ขอบคุณครับ จะให้แฟนอ่าน เผื่อจะเปลี่ยนบรรยากาศ อิๆ

เคยดูหนัง ลาว เขมร ฯ พวกนี้ซิ ดูแล้วกำลังได้อารมณ์ พอพระเอก นางเอกพูดปั๊บ หัวเราะก๊ากกกกก

หดหมดเลย

8. ozmozizz

300
    3
    0
    อ่อ เหรอครับ

มันพูดภาษาอังกฤษกันเหรอครับ

งงอ่า

9. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อัพๆกระทู้ยี่ปุ่นของน้องตั๊ม:D

10. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    คิโมจิ๊ อิอิ

11. PinK_Vampire

PinK_Vampire New Member Member

303
    3
    0
    มา จิ๊ๆ อารายย่ะ

12. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    จามาดันอารายม๊านนนนนนนนนนนนนน

13. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

เผื่อมีสมาชิกท่านใดไปญี่ปุ่นอ่ะครับน้องตั๊ม:eek:

14. PinK_Vampire

PinK_Vampire New Member Member

303
    3
    0

:p:p

15. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    อาราย ทูเดอะ จิ๊ ทูเดอะปิ๊ จิ๊ๆ ปิ๊ๆ เพลงอะไร หว่า คุ้นๆ

ว่าแต่ เพื่อนพี่ตั้มไป ญี่ปุ่ง อย่าลืม ของ ฝากเด้อ เป็น fs-ze พร้อมเกีย สักตัว จะแจ่มากเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้