NV QUEENCAB เครื่องหัวฉีด ติดแก๊สแบบหัวฉีด กินแก๊สกันเท่าไรบ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย score, 25 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. score

score New Member Member

132
    1
    0
    พอดีกำลังตัดสินใจติดแก็ส เห็นกระทู้ถามระบบดูด จึงอยากรู้ระบบหัวฉีดเพื่อเปรียบเทียบว่าระบบไหน ประหยัดกว่ากัน และดีกว่ากัน คุ้มกับเงินที่ต้องเสียเพิ่มมั้ย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. mammothxp

mammothxp New Member Member

14
    0
    0
    โลละ 1.10 บาท (ราคาแก๊สที่ 11.50) เน้นทางไกล ความเร็ว 120 - 140 ตลอดทาง (ลากรอบสูงตลอด)

หัวฉีด AG ติดมาสองสามเดือน เพิ่งครบ 12000 กิโลเมื่ออาทิตย์ก่อน คุ้มค่าติดตั้งแล้วครับ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามข้างบนคับ

4. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ของผมจูนยังไงก็ไม่ลง 2 บาทกว่า เครื่องหัวฉีดเหมื่อนกัน

5. max_ratchaburi

max_ratchaburi New Member Member

10
    3
    0
    ผมใช้แลมด้ามา3 ปีแล้วครับ ยังกิโลละ บาทอยู่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้