ปรึกษาLPGระบบดูดกับหัวฉีดคับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย ekamira, 13 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ekamira

ekamira New Member Member

4
    0
    0
    รถผมใช้e36 318iปี1992 ผมอยากทราบว่าต้องติดแบบไหนดีและไม่ให้กำลังวิ่งตกด้วยและกลัวปัญหาจุกจิกน่ะคับช่วยแนะนำหน่อยคับสับสนคับแล้วใช้ไปนานๆจะมีผลต่อเครื่องยนต์มั้ยคับและนำอู่ให้ด้วยน่ะคับผอยู่แถวเกษตรคับ
    ช่วนแนะนำด้วยคับไม่มีความรุ้เกี่ยวกับแก็ซเลยสักนิด
    อยากทราบว่าใช้เบนซิน95อยุ่จะเปลียนเป็นเบนซิล91ได้หรือแก็ซโซฮอ95ดีคับ
    ขอบคุณทุกๆท่านมากๆคับ

2. รถที่ใช้อยู่ ใช้แบบหัวแดครับแรงดีไม่มีตก เฉลี่ยแล้ว กิโลเมตรละ 1.00 บาทเองครับแต่ว่าผมติดตั้งที่โคราชครับ ติดที่ศุนย์ bmw เลย
    ส่วนเรื่องราคา รับได้ครับ

3. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ขอบคุณคับ

4. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    หัวฉีดดีกว่าครับแรงกว่าประหยัดกว่าแต่ยอมจ่ายตอนแรกแพงกว่าหน่อยไม่มีปัญหาครับ

5. ekamira

ekamira New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณมากๆๆคับ

6. Manky black

Manky black New Member Member

202
    2
    0
    รับได้นี่ประมาณเท่าไหร่คับพี่จาได้เอาไปเปรียบเทียบ ขอบคุณคับ

7. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    แต่ยังไงติดแก๊สแรงม้าก็หายไปแน่ๆ 10-15 ตัวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้