แนะนำผมหน่อยพี่ๆคราบบบ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย kobmyway, 10 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kobmyway

kobmyway New Member Member

71
    1
    0
    หวาดดีพี่ๆ ทุกท่านครับ ผมซื่อ กบ รถผมโคโลลาโด้ 2,5 เครืองเดิมๆ

ผมสงสัยว่าเทอรโบเดิมๆ จะแต่งเสียงได้หรือป่าว(ผมไม่ค่อยเข้าใจเรืองเทอรโบ)

ถ้าโบเดิมๆทำเสียงได้ ค่าใช้จ่ายน่าจะประมานเท่าไรครับ อ้อ รถผม ทลวงแคท ถอดพัก

แล้วพอจะมีรูปสวยๆมาแนะนำบ้างไหมครับ ขอคุนพี่ๆมากครับ

2. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ที่ว่าจะแต่งเสียง อยากให้เสียงมันเป็นแบบไหนหรอครับ

3. Chacky

Chacky New Member Member

73
    0
    0
    อย่างแรกก็กั้นห้องเวสเกตก่อนเลย แค่นี้ก็ลั่นแล้ว แต่รถวิ่งเท่าเดิมนะ

ต้องฟังเสียงรถพี่นัท ดังสนั่น เสียงเหมือนเวสเกตจะระเบิดเลย

4. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ระเบิดไปแล้วทีนึงพี่ 555

5. kobmyway

71
    1
    0
    ขอบคุนพี่ๆมากครับ

6. Chacky

Chacky New Member Member

73
    0
    0
    ระเบิดไปแล้วทีนึงพี่ 555

แลกกับความแรงมหาศาล

7. kobmyway

71
    1
    0
    ปกติ บูต มันสูงสุดเท่าไรคราบรถเดิมๆ จะเท่ากับดีแม็กไหมคราบ เครือง2500 นะครับ

8. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เครื่องDI หรือคอมมอลเรลครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้