พี่โอมยังตามหาคนชื่อ ยู อยู่รึป่าวคับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย nice827, 12 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    รายละเอียดรถเค้าเป็นยังไงหรอคับ เมื่อวานผมขับรถไปเรียน เห็น 623 สีแดง ผู้ ญ ขับ ผมเห็นด้าท้ายตรงกรอบทะเบียนไม่รูเค้าทำเองหรือซื้อที่ไหน เขียนว่า U แล้วตามด้วยโลโก้ Rover คับ แต่ผมโทรหาไม่ได้ผมเปลี่ยนโรศัพท์ เครื่องนี้ไม่มีเบอร์พี่อะคับ :D:D

2. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    ยืนยันตัวบุคคล........ครับ

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เจอตัวจิง หลอ คับ !!

4. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    นายยู กลายเป็นหญิงไปซะแร้วว หรือนี่

5. nice827

382
    0
    0
    ผู้ ญ ขับอะคับ ดูแล้วสวยเหมือนกันนะแต่ไม่ชัดอะครับ แถมใจร้ายอีกจะขอเข้าเลนไม่ให้เข้าด้วย ไฟเลี้ยวก็เปิด อิอิ

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ญ ขับรถ สันดาน ยู หายากครับ

เงินนิดหน่อยผมไม่ตามแล้ว น้ำมัน 2ถังเอง

7. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    มันต้องอย่างงั้นลูกพี่

8. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เปลี่ยนใหม่ น้ำมัน ถังครึ่งเอง
    วันนี้เอาคันแดงๆไปเติม
    พันห้าก่า จะบ้าตาย ลมเกือบใส่

9. nice827

382
    0
    0
    ลืมบอกไว่ เจอแถวว ถนนพระราม 9 ตัดรัชดาคับ แยกฟอร์จูนนั่นเอง อิอิ วันหลังเจอจะตามให้ครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้