ขอคำเนะนำในการใส่ เบลท์ 4จุด ใน ไทยเกอร์

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย newzoom, 11 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. newzoom

newzoom New Member Member

55
    1
    0
    อย่ากรู้ ว่าเพื่อนล็อกเบลท์ 4จุด ยังไง ต้องยึดหรือทำตัวล็อกตรงไนมั้ย

ขอรูปด้วยก็ดีครับ ดึงหลังนี้ละ หาตัวยึดไม่ได้ รถผมไม่โรบาครับ

มีข้อเนะนำมั้ยครับ ช่วยตอบด้วยครับ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ยึดกับขาเบาะก็ได้ครับ

หรือไม่ก็โย่งไปที่เบาะเเค๊ปเลย

3. newzoom

55
    1
    0
    ยึดกับขาเบาะ จุดไนอะ หรือเจาะรู แล้วดึงหลังไปแค็ป ยึดสวนไน หรือส่วนไนก็ได้
    (มีรูปมั้ยครับ)

4. newzoom

55
    1
    0
    ยึดกับขาเบาะ จุดไนอะ หรือเจาะรู แล้วดึงหลังไปแค็ป ยึดสวนไน หรือส่วนไนก็ได้
    (มีรูปมั้ยครับ)

5. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เหมาะสำหรับรถแรงๆๆ

6. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ขอชมภาพปรากอบหน่อยครับ

7. newzoom

55
    1
    0
    รถไม่แรง ขอเทไวก่อน งิงิ
    รถผมวิง80ก็เสียวแล้ว ดังทั้งคันยกเว็นเครื่องเสียง

(รอปรากอบ)

(พี่ๆที่คับไทยเกอร์ถ่ามอีกเรื่อง ไฟมุมส้ม พ่นเอาหรือปะติกเกอร์อะครับ) อย่ากเทมังอะ

8. เดี๋ยวเอามาให้ชมนะ

9. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    มุมส้ม ของผมพ่นเอาอ่าคัฟ พ่นเอง ซื้อสีเอง 60 บาท ยี่ห้ออะไร แลนๆ เนี๊ยะแหละคัฟจำมะได้แล้ว^^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤศจิกายน 2009
  10. รออออออออออออออ

11. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    รอๆชมคราบ

12. toroza

toroza New Member Member

64
    0
    0
    รอชมครับ

13. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ดึงลงล่างเข้ากับขาเบาะเอาก็ได้ถ้ากลัวเกะกะอะครับ

14. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    เบลล์ไม่รู้ รู้แต่ไฟมุมส้มซื้อสีส้มพ่นเอาเองคับ

15. newzoom

55
    1
    0
    ok เดียว อาทติย์นี้ ติดแล้วจะเอาให้ชม

แล้วไฟมุมส้มนี้ จะแกะจะแงะ ยังไง พ่นด้านนอก หรือด้านในอะครับ

เดียวทำแล้วจะถ่ายรูปมาให้ชม ไม่เกินอาทิตย์นี้แนน แต่ขอคำแนะนำก่อนน้า

---------- Post added at 09:48:37 ---------- Previous post was at 09:48:20 ----------

ok เดียว อาทติย์นี้ ติดแล้วจะเอาให้ชม

แล้วไฟมุมส้มนี้ จะแกะจะแงะ ยังไง พ่นด้านนอก หรือด้านในอะครับ

เดียวทำแล้วจะถ่ายรูปมาให้ชม ไม่เกินอาทิตย์นี้แนน แต่ขอคำแนะนำก่อนน้า

16. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รอชมกันต่อ ครับ

17. Tiger Standard

Tiger Standard New Member Member

84
    1
    0
    ของผมสติ้กเกอร์คับ

18. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ถอดออกมา แล้วพ่นข้างนอกคับ

เอาไปชมก่อน พอปะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้