ขอถามเรื่องของอุปกรณ์ek9กับคูเป้ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย เอกนะกัฟ, 16 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยากทราบว่าภายในของek9สามารถใส่กับคูเป้ได้พอดีหรือเปล่าครับ
    มีคอนโทรน เท้าแขน เบาะหน้าหลัง แผงข้าง พรม ช่วงล่างชุดปีกนกหน้าหลัง
    การใส่คอนโทรนจะยุ่งยากไหมครับพอจะมีอู่แนะนำไหมครับคือผม
    แต่ไม่คอยทราบข้อมูลพึงได้รถมาครับขอบคุณมากครับ

1. ใส่ได้ครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เท่าที่บอกมาใส่ได้หมดครับ ยกเว้นเบาะหลังต้องเอาผ้าไปหุ้มเบาะเดิมครับ ถึงจะใส่ได้ อู่ที่ใส่คอนโซลได้
    มีหลายที่ครับ อู่สีทั่วไปก็ใส่ได้ครับ หรือถ้าบอกได้ว่าอยู่แถวไหนก็พอจะแนะนำให้ได้ครับ

3. ร้อยรูลงเรยชะมะครับแล้วเรื่องระบบไฟที่คอนโทรนยุ่งยากมากไหมครับ
    ผมอยู่แถวมีน-บางนาครับขอบคุณครับ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ใส่กันได้แทบทุกอย่าง ยกเว้น ที่เกี่ยวกับ ตัวถัง ครึ่งคันหลัง

5. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ^^^^อยู่แถว 3 กอง ภูเก็ตครับเพ่..ก็อปปพอจะมีอู่ไหนแนะนำ น้องคนนี้ได้มั่งงับเพ่ ...!!!! :D:D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้