ขอสอบถามหน่อยคร้าบบบบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย คุล, 9 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    พอดีมือเปิดประตู ฝั่ง ซ้าย ด้านนอกนะคับ หักอะคับ

ไม่ทราบว่า เอาของตัว EK มาใส่ด้วยกันได้เลยป่าวคับ

พอดีพี่ที่รุ้จักเขามีอยุ่

ปล. ของผม ปี2000 ใส่ได้ด้วยกันหมดป่าวคับ:confused::confused:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤศจิกายน 2009
  2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไม่ได้ครับ เบิก0หลักร้อย มั้งครับ

3. คุล

1,056
    1
    0
    ขอบคุณมากคร้าบบบ

4. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0

ผมก็หัก ไปถามที่ 0 แล้ว บอกว่าสองพันกว่า
    รวมทำสี สามพันกว่า ถ้าจำไม่ผิด
    เลยเครมประกันซะเลย ฮะๆๆ

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ของผมซื้อ ที่ YSC ครับ ราคา จำไม่ได้แน่นอนครับ ประมาณ พันต้นๆ ครับ

6. คุล

1,056
    1
    0
    ขอบคุณพี่ทุกๆ คนมากเลยคับ

ไว้ ทำเสด ได้ขอโอกาศ โชว์ ตัว

น้องรักของผม บ้างนะคับ

เข้ามาเล่นนานแระแต่ไมได้แนะนำตัวอย่าง

เปงทางการเลยอะ

7. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ที่ YSC อันละ 800 นิดๆมั่งครับเพิ่งเบิกมาจำไม่ได้และ ไม่น่าเกินนี้ ทำสีไปอีก 300 สวยแหล่มครับไม่แพงอย่างที่คิด

8. คุล

1,056
    1
    0
    เสดแร้วคับ อิอิ สรุป ของ EK ใส่ได้คับ ตามที่พี่โส บอกก็เลย ลองเอาไปให้ช่าง ดู เท่ากันเลยคับ

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เสร็จแล้วก็เอารถมาโชว์กันบ้างนะค่ะ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้