ขอปรบมือให้ครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย ccat, 25 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีกับคุณอมรที่ชนะที่1 รุ่นcomer และที่1 รุ่นcomet ครับ:thumbs_up: :first:
    ขอแสดงความยินดีกับคุณธนาที่ชนะที่1 รุ่นrotax pro ครับ:thumbs_up: :first:
    ยอดเยี่ยมมากครับ ส่วนคุณบ้อบได้ข่าวขับเยี่ยมเช่นกัน แต่คงได้รถไม่เข้าขาไม่เป็นไรครับ
    ขอปรบมือให้กับพระเอกทั้ง3ท่านครับ พะ พะ พะ:thumbs_up:

2. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ปรบมือเสียงดังๆให้นักแข่งทั้งสามท่าน และนักแข่งเชียงใหม่ท่านอื่นๆด้วยคับ เก่งจิงๆ

3. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    เยี่ยม คราบบบบ

5. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    คอแทบหัก

ชนกองยางคอแทบหักครับ

6. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีสำหรับนักแข่งทั้ง 3 ท่านนะครับ พี่ธนาผมจองที่ตรงนั้นแล้วนะครับ ไม่ควรเข้าที่ต้องห้าม 555+(ล้อเล่นนะครับ) ดีแล้วครับที่พี่ธนาไม่เป็นอะไร คนดีมีพระคุ้มครองครับ อิอิ เก่งๆกันทุกคนเลย

7. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    THK...ครับ ผมเห็นพี่ธนาปีนกับบ็อบตอนสุดทางตรงแล้วเสียวเลยครับ แบบว่าบินออกนอกสนามไปเลย(แบบลอยสี่ล้อเลย)ไม่รู้ไปหยุดครงไหนครับเพราะมองไปเห็น ดีนะที่ไม่เป็นอะไร

8. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    รอดู VCD ได้ครับ เก็บภาพไว้หมดครับ

9. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ ฮือๆๆ หันคอไม่ค่อยจะได้อ่ะ ปวดหัวด้วย

10. woodie

241
    1
    18
    โพสรูป + ผลการแข่ง + เวลา QF ไว้แล้วครับ เชิญที่นี่ครับ

http://www.cm-club.com/vb/showthread.php?t=18193

ตอนสมัครเข้า cm-club ครั้งแรกอาจจะยุ่งหน่อยนะครับ แต่รับรองว่า เร็วครับ

ขั้นแรก สมัครตามปรกติ ที่หน้า Web พอสมัครเสร็จ ให้ออกจาก cm-club แล้วไปเข้าใน e-mail address ที่กรอกไว้ตอนสมัคร แล้วใน e-mail Address จะมีแบบฟอร์ม ให้กรอกเพิ่มเติมอีกครั้ง หลังจากกรอกเสร็จ

กลับเข้า cm-club อีกครั้ง คราวนี้จะดูรูป พร้อมทั้งโพส ได้ทุกอย่างครับ

โชคดีทุกคนครับ

11. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ไปหาหมอมาหรึอยังอะคับพี่

12. Thana Thanakul

0
    0
    0
    กินยาครับ

กินพารา แล้วนอนครับ ดีขึ้นแล้ว ขอบคุณมากครับบบบบ

13. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เก่งๆกันทุกท่านเลย......ทั้งเร็ว ทั้งบิน ทั้งปีน ทั้งเที่ยว ทั้งหมดนี้ สรุปว่าเก่งกันทุกท่านเลยครับ

14. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ยินดีด้วยกับทุกท่านครับ
    แอบอิจฉานิดๆ ครับ ถ้าเป็นโสดคงได้ไป on tour ด้วย
    แค่บอกคนที่บ้านเรื่องงานชิงแชมส์ 7 สนาม ก็มีค้อนนิดๆ แล้ว

15. Thana Thanakul

0
    0
    0
    สนามหน้ามาด้วยกันครับ

สนามหน้ามาด้วยกันครับ คุณกิตติ งานนี้ ผมถ่ายรูป ป้าย stuttgart มาให้ด้วย

16. Hello Maemay

Hello Maemay New Member Lady Member

25
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ
    เก่งกันทุกคนเลยนะค่ะ

17. matsuthakoon

matsuthakoon New Member Member

4
    0
    0
    ยินดีน่วยเน้อ พี่อมร พี่ ธนา ส่วน พี่ บอบ กะผม สนาม หน้าขอแก้ตัวคับ ขอบคุณ พี่วุธพีเอก เจ้าที่สนาม และทุกคนที่มีส่วนเกียวข้องในงานนี้นะคับ

18. woodie

241
    1
    18
    เชิญมาแก้ตัวกันเลยครับ

แก้อย่างอื่นไม่เอานะครับ มาร์ท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้