++อัพเดทของเล่นน้องมู นิดหน่อย++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 11 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    สัปดาห์ ก่อน ได้ไปเยี่ยมเยียน ร้านเฮียทูน เจ้าพ่อมูเก้นมา
    ไปกับเอมเทา ได้มาคนละใบ อิอิ

ส่วนแผ่นๆ ลิมิเตด อิดิชั่น เฮียทูนดูแล้วยัง งง เลย

อิอิ

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ทีเด็ด อยู่ที่นี่ เราเรียกมันว่า แผ่น ลิมิเตด อิดิชั่น

เฮียทูน ถึงกับ งง อิอิ

3. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ซูโก๊ย........งามอย่างแรงนิ

4. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    น้องตัดหมอกรุ้ง จาก ทูนบายเล็ก ใส่แล้ว แปลกๆตา ไม่ชิน อิอิ

มันเหลือบๆ รุ้งๆ เหลือง ๆ ฟ้าๆ แต่พอเปิดไฟสวยมาก เหลืองเลย

5. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ช่วงนี้หมดฝนแล้ว มาดูแล้อาใจใส่ สีรถกันเถอะ

6. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    มอสก็ใช้ Chemical Guys หอมมาก

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ครบเครื่องเรื่องความงามคับ

8. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    โพสทีนึง มาเพียบเลยครับกบ 55555

9. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    :Dถือโอกาส อัพเดท โชว์ น้องดำนิดนุง

นะเพื่อนๆ อิอิ

10. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    หมวกสวยครับ.. วันก่อนเพิ่งเจอใน e-bay แบบเดียวกันเด้ะเลย

11. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    น้ำยาของพี่กบ

มีอะไรบ้างอะ

แล้วราคาเท่าไหร่บ้างอะ

อิอิ

ถามจิงๆๆนะ

12. TankEk

6,091
    562
    0
    พี่ท่านคับ อยากทราบราคา เกจMugen สามสหายสุดหล่อ แพงไหมคับ พี่ เบิกที่ทูนด้วยไหมคับ

13. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    แชมพู สีเหลือง ของ cg
    ขัดลบรอย สีเทาrocket polish ของ cg

เคลือบ สลับกันระหว่าง jet seal 109 ของ cg
    กับ เบอร์21 ของ mg

ลงขั้นตอนสุดท้ายด้วย 135 spray ของ mg ครับ

ราคาเหรอ ขวดละ 550-1800 ครับ

ถ้าเบิกใหม่ น่าจะมี 42-43 ครับ

มือสอง 2 ต้น ถึง 3 ครับ แต่นานๆหลุดมาที

ส่วนพี่กบ ได้มือหนึ่ง มาจาก r styre สเปค FD แต่ได้hood ของjazz ครับ

ราคา 3 ถ้วน ครับ

14. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    จีบเจ๊ หญิง สุดสวยแห่ง r style ร่วมหลายเดือน จาก 38 ลงมา 35 สุดท้าย
    จบที่ สามถ้วน มาแบบนี้เลย ซิงๆใหม่ไม่มีการใช้งาน สายไฟยังม้วนอยู่เลยใน
    แพคซีล เอารูปมายั่ว แนะนำนะ ไม่ต้องรอ จัดเลยเบิกใหม่ก้อได้

ไหนๆ ก้อมาทางนี้แล้ว ใครจะว่าบ้าก้อยอม จริงมะสาวกมูเกนทั้งหลาย

15. TankEk

6,091
    562
    0
    จริงๆคับ ถูกต้องเลยคับ เห็นแล้วอยากได้มากเลยคับ ใหม่แกะกล่อง ถ้ามีราคาไม่สูง ชี้ช่องมาบ้างนะคับ พี่ท่าน ว่าไปแล้ว เกจ3ตัวนี้วัดค่าอะไรบ้างคับ

16. panya852

946
    15
    0

ขออนุญาตตอบแทนครับ
    water temp
    oil temp
    oil press

จะเอา จะเอา แต่............................

ไม่เคยได้กะเค้าซะที

17. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ลายแทง มาแล้ว

ราคา35 พร้อมฮูด แจส

สภาพ เก้าสิบห้า

ไหวมั้ย พี่เวียร์ อิอิ

18. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0

ใครจะว่าก้ช่าง ผมก้ยอมบ้าเหมือนกันครับพี่....:D

19. TankEk

6,091
    562
    0
    555 พี่หาได้เร็วมากเลยคับ ตั้งตัวไม่ทัน 55 ของใครขายคับ พี่เค้ารีบไหมคับ ตอนนี้ มีลาย แต่แทงไม่ไหวคับ อิอิ ถ้าไม่รีบ เจอกันคับ ผมพึ่งโดน ค้ำหน้ามูเกิ้น ที่โทรไปปรึกษาพี่Obb วันก่อน กับชุดแอร์ออโต้เต็มระบบกับนวมแอร์คนนั่งไปคับ กรอบเลยพี่

20. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    35 ราคานี้ ไม่รีบก้อน่าจะยังอยู่ละครับ

เพิ่มอีกนิด ได้ของใหม่ซิงๆเลยนะ

ถ้าสามถ้วน ชุ ดนี้เสด เอ็มเทาไปนานแล้วช่ายมิ

นายเอ็มเทา

21. auikung

587
    9
    18
    ของมันต้องมี

22. panya852

946
    15
    0
    ตอนนี้ก็ยังอยากจัดนะ ถ้าเป็นของของเรา ก็ต้องเป็นของของเรา 55555

ไม่มีก็ได้นะพลพล โดนไปหลายแล้ว หุหุ

23. auikung

587
    9
    18
    จัดเลย อิอิ

24. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0

วันก่อนก็เห็นหมวกแบบเดียวกันนี้เลยครับ

แถว ๆ อ่อนนุชง่ะ

25. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    พลพล

พี่จาเอา ลิมิเต็ด ด้วยคนอ่ะ....

รอ ฉัน รอ เธอ อยู่ แต่ ไม่ รู้ เธอ อยู่ หน ใด

26. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ตอนนี้หลังจาก สองคน ผมกับ หนิง ได้แผ่นลิมิเต็ด มาทดสอบใช้ก่อน

สองคน หนิง จะใช้งานหนัก ผมจะไม่ค่อยได้ใช้

จะเอาข้อมูล ข้อบกพร้อง ส่งให้น้องอุ้ย

เพื่อพัฒนาอีก 4 ชิ้น ที่เหลือ จะได้สมบูรณ์ และ

perfect กว่า 2 ชิ้นแรกครับ

รอหน่อยนะครับ ของเค้าดีจริงๆ

ปล. ตอนนี้ได้สติกเกอร์ ที่เหมือน 99 เปอร์เซ็นต์ มาแล้วครับ

27. auikung

587
    9
    18
    มีไรจะบอก

ของพี่เป็นต่อได้เเล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้