รบกวนหน่อยครับ ไม่ทราบว่ามีใครรู้มั๊ยครับว่ามีไฟแนนซ์ไหนที่ยังรับจัด rover อยู่บ้าง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย overdrift, 10 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. overdrift

overdrift New Member Member

8
    0
    0
    อยากจะจัดไฟแนนซ์ใหม่ครับ 623 ปี 95 ขอบคุณครับ

2. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    มีซิครับ

ลองติดต่อไปหลายๆที่ครับที่เขารับรถ
    มือสอง/แต่ถ้าเป็นไฟแนนซ์ไม่ค่อยติด
    ตลาดจะเสียดอกสูงนะ
    หรือลองติดต่อไปที่กสิกรลิสซิ่ง/ซิตี้ลิสซิ่ง
    ลองหาตามหนังสือขายรถมือสองซิเยอะ.

3. overdrift

overdrift New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณครับเดี๋ยวลองโทรไปเช็คดูก่อนว่าได้เท่าไหร่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้