EVO X - DTM

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Fluid, 9 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    รูปเดียวครับ อิอิ

2. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    งาม..............
    อีกไม่ช้า ผมว่า lancer EX เต็มถนนแน่ ๆ
    พวกเราเตรียมเก็บเงินได้

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ตอนนี้รถพี่ยี๊ ตั้งแต่Set Turbo เรียบร้อย
    ปรากฎว่ายังstart ไม่ได้เลยกล่องมันล็อค ฉลาดมากพวกกล่องรุ่นใหม่ๆ

4. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    เปลี่ยนกล่องเป็น stand alone ได้หรือเปล่าครับ

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ชั่วโมงนี้ยัง Stand Alone ไม่ได้เลยครับ
    เพราะเกียร์ กับ เฟืองในชุดควบคุมของระบบMivec จะพังเสียหายทันที
    ณ. ชั่วโมงนี้ ต้องใช้กล่องเดิม พ่วงเพื่อคุมระบบเกียร์และMivec ก่อนครับ

ส่วนอนาคต เดือนหน้าพี่ลิ้ม Tune By Lim จะได้ Ex แล้วจะลองทำรถดู
    อาจจะมีวิธีการจูนที่ดีกว่านี้จากพี่ลิ้มครับ

---------- Post added at 09:46:23 ---------- Previous post was at 09:46:13 ----------

ชั่วโมงนี้ยัง Stand Alone ไม่ได้เลยครับ
    เพราะเกียร์ กับ เฟืองในชุดควบคุมของระบบMivec จะพังเสียหายทันที
    ณ. ชั่วโมงนี้ ต้องใช้กล่องเดิม พ่วงเพื่อคุมระบบเกียร์และMivec ก่อนครับ

ส่วนอนาคต เดือนหน้าพี่ลิ้ม Tune By Lim จะได้ Ex แล้วจะลองทำรถดู
    อาจจะมีวิธีการจูนที่ดีกว่านี้จากพี่ลิ้มครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้