ครายรู้บ้างว่า ไทรทัน จูนกล่องเดิม แล้วมีไฟเช็คเครื่องโชว์ตลอด

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย อารมณ์เย็น, 11 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อารมณ์เย็น

อารมณ์เย็น New Member Member

28
    0
    0
    จูนกล่องมาแล้วมีไฟโชว์ แก้ไขไงได้บ้างคับ แถมยกเท้าจากคันเร่งเครื่องกลับยังไม่เบา เวลาดับเครื่องปิดสวิตซ์แล้วเครื่องเพิ่งดับตามหลัง แก้ไขไงดีคับ

2. เข้าเช็ค ศูนย์ เลยคับ ยังมีประกันป่าว

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ลองตรวจเช็คพวกสายลมดูยังครับ
    ยังมีอีกหลายประเด็น;)

4. ตายม

ตายม New Member Member

66
    2
    0
    กลับไปให้คนจูนแก้ครับ

5. jakkrit

jakkrit New Member Member

196
    0
    0
    งานเข้าแล้วพี่น้อง

6. paknams

paknams New Member Member

118
    1
    0
    ที่บอกว่าจุนกล่องเดิมนี่ใช่ไปลงโปรแกรมใหม่มารึเปล่าครับถ้าใช่ปกติครับต้องไปเปลี่ยนปีกผีเสื้อของตัว3200 นอกนั้นไม่แน่ใจครับคันเร่งลงช้าของผมก็เป็นครับหลังจากลงกล่องมา

7. อารมณ์เย็น

28
    0
    0
    พี่แล้วเปลี่ยนปีกผีเสื้อช่วยอะไรคับ เท่าไรคับพี่เปลี่ยนยังคับ:confused:

8. อารมณ์เย็น

28
    0
    0
    พี่เอ ที่ว่าหลายประเด็นมันมีเยอะมากเลยหรอคับ พี่เอในรูปคันขาว รถพี่แบงค์ปะ

9. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    ถ้าไปอัพกล่องเป็น 3.2 ...
    สงสัยต้องติดกล่องหลอกลิ้นปีกผีเสื้อแล้วมั้งครับ แต่ถ้าอยากแรงสุดๆ แบบเช็คไม่เด้ง ต้องใส่ ecu-shop ครับ จูนเนียนๆมาไวเลยครับ

10. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    ถ้าไปอัพกล่องเป็น 3.2 ...
    สงสัยต้องติดกล่องหลอกลิ้นปีกผีเสื้อแล้วมั้งครับ แต่ถ้าอยากแรงสุดๆ แบบเช็คไม่เด้ง ต้องใส่ ecu-shop ครับ จูนเนียนๆมาไวเลยครับ

11. paknams

paknams New Member Member

118
    1
    0
    ลองเข้าไปดูในเว็บhttp://www.thaitritonclub.com/ ครับเห็นมีคนรับทำอยุ่แต่ผมไม่ได้เปลี่ยนเอารูปมาปิดทับอะครับ

12. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ถูกต้องที่สุด
    ว่าแต่ใครหว่า

13. charnchai@shop

charnchai@shop New Member Member

113
    1
    0
    ลองตรวจดูสายลมหลังเครื่องดูครับ ไทรทันเวลาจูนกล่องชอบหลุดครับ
    ถ้าไม่หายก็ลองเข้าศูนย์ดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้