มาแล้ว....สำหรับงาน MiNi Truck Club Party Day(แก้ไขรุ่นและราคาค่าสมัคร มาอ่านด่วน)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 6 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    รายละเอียดค่าสมัคร
    ค่าสมัครรุ่นล่ะ 300 บาท สิ่งที่จะได้รับก็คือ ถ้วยรางวัลรุ่นล่ะ 3 อันดับ
    และของที่ระลึกอีกนิดหน่อย (แล้วแต่ทางพี่ต่อจะจัดให้น้องๆคับ)

รุ่นการแข่งขัน
    1. คอมมอนเรว (รวมหมดไม่อยากแยก)
    2. รถครอบครัวขวัญใจพ่อค้าแม่ค้า (เช่น รถคอก/หลังคาสูง/แครี่บอย/แวน)
    แต่ต้องเข้าอุโมงที่เทพนครได้นะคับ
    3. สเวิล จูเนี่ย/โปร
    4. ไดเร็ค จูเนี่ย/โปร
    5. เบนซิน
    6. แบร็คเก็ต 18/20/22

วัตถุประสงค์
    เพื่อให้ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ใน MTC มาร่วมสนุกและมาทำกิจกรรมร่วมกันนะคับ
    ( หวังว่างานนี้ คงได้รับการร่วมมือเป็นอย่างดี)
    ปล. ที่ขาดไม่ได้ งานนี้ ทางผมได้ประสานงานไปทาง Hilux Club
    โดยผ่านทางคุณ Joe>2kd ให้ชวน เพื่อนๆทาง HLC มาร่วมแจมด้วยนะคับ
    เพราะยังไงก็เปรียบสเหมือนพี่น้องที่รักกระบะเหมือนกัน ทางเราหวังว่าน่าจะได้
    รับการตอบรับมาเป็นอย่างดีนะคับ อิอิ
    งานนี้จะจัดขึ้น ณ. วันเสาร์ที่ 14/11/2009 ที่สนามเทพนคร นะคับ
    เวลาก็น่าจะเริ่มตั้งแต่ 11.00น เป็นต้นไป (มาเร็ว ซ้อมเร็ว เสร็จเร็ว นะคับ )

และแล้ว ก็ได้รับข่าวดีที่เรารอคอยคับผม
    ตอนนี้พี่ต่อบอกว่าค่าสมัครในแต่ล่ะรุ่น จะลดเหลือเพียงรุ่นล่ะ 200 บาท/คัน/รุ่น
    แถมยังเปิดรุ่นพิเศษให้กับขาซิ่งเพิ่มอีก 2 รุ่น คือ
    แบร็คเก็ต 24 วินาที กับ Diesel Open (รวมคอมมอนเรลกับ ปั้มดิบ)
    ผมเองก็เป็นตัวแทนสมาชิค MTC ก็ขอขอบคุณพี่ต่อ หรือ บก. ต่อ มากๆนะคับ
    แล้ววันงานอย่าลืมมาเร็วๆนะคับทุกท่าน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 พฤศจิกายน 2009
  2. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  3. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    มีแข่งอีกแล้ว งานนี้น่าจะได้แต่ดูๆๆๆๆๆ อย่างเดียวล่ะค้าบบบบ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อดไป:cry:

5. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ว้าวๆๆๆๆก่อน ดีเดย์ HLC 1 อาทิตย์

น่าไปลองเวลาก่อน มิตติ้ง HLC

แต่ไปดูเฉยๆดีกว่ามั้ง

7. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มาร่วมสนุกกันได้เลยนะคับ เน้นเอามันไว้ก่อน อิอิ

8. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0

เสียดายจังพี่ ติดงานหรอครับ อยากดู เสวิลโปร โหดๆแรงๆ ของพี่อีกคับ :)

ถ้ารถเสร็จทัน แล้วจะไปแจม รุ่น เบนซิน แล้วกันนะคับ น้าเอ๋ :D:)

9. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    เด๋วจะบอกพวกHLCให้นะครับ

10. งานดีๆๆอัฟไป

11. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    อัพครับ

ไม่พลาด

12. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ไดเร็ค จูเนี่ย ลงได้ไหมผมเนี๊ย......อิอิ

13. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ถ้าพี่น้องลงจูเนียร์ ผมลงรุ่นเทอร์โบเดิมแระกัน อิอิ

14. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    Sport Truck ไปด้วยเหมือนเดิมครับผม

15. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    กินเจแล้วเหรอครับ:D

16. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    แวะมาดัน...อีกรอบ...งานดี..ประจำปี..พี่น้องเรา

17. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ผมจะลงได้ปะไม่รู้หลังคาติดแน่ๆเลย
    แต่ไม่เป็นไรไปดูอย่างเดียวก็ได้ครับ
    งานนี้สนุกแน่ๆเลยครับ

18. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ห้ามพลาด...............

19. น่าไปจัง ทราบคับ

20. จัดไปคับ

21. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    รับทราบแล้วครับขอไปด้วยคน

22. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    วางเจแล้วหรอครับพี่:D

ขอโทษนะครับไม่อยู่ในคลับวิ่งได้ป่ะครับ <<เพื่อนฝากถามมาครับ

23. aun2009

aun2009 New Member Member

227
    1
    0
    ีup.............

24. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    อยากไปจัง

25. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    รับแซ่บขอร๊าบ น้าเอ๋

26. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    โบเดิม 10 ล้อ รึป่าว พี่นพ :D :D

คร้าบพี่ อยากไปเล่นเบนซินบ้างอะคับ :)
    คร้าบน้อง :sad::)

ส่วนรถนอกคลับวิ่งได้มั้ย รอฟังน้าเอ๋ มาชี้แจงแล้วกันคร้าบ :)

27. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    +++++UP+++++

มันแน่ๆงานนี้

28. คากิซัง

คากิซัง New Member Member

159
    19
    0
    มีงานดีๆแบบนี้ต้อง UP-------------

29. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    งานนี้อยากจัดให้สำหรับพี่ๆน้องๆเพื่อนๆเราได้สนุกกันอ่ะคับ แต่ว่าถ้าเกิดป็นคนที่เข้ามาเล่นในบอร์ดเราบ่อยๆจนรู้จักกันในโลกไซเบอร์แล้ว ก็มาได้คับ เน้นเอามันคับ

30. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    น้าเอ๋ครับแล้วอย่างผมเมื่อไหร่จะได้อยู่ในคลับอย่างเป็นทางการมั้งอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้