ขอความรู้สติ๊กเกอร์ฝากระโปรงครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Nithivat, 9 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    คือผมอยากจะติดสติ๊กเกอร์เคฟล่าที่ฝากระโปรงหน้าอ่ะครับ แต่ไม่รู้ว่าเวลาขับรถแล้วเครื่องมันร้อน หรือ เวลาจอด ตากแดดนานๆ หรือใช้ไปนานๆมันจะมีผลอะไรต่อสติ๊กเกอร์ที่ติดมั๊ยครับ ขอประสบการณ์ผู้ที่เคยติดหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

2. pk1

pk1 New Member Member

64
    2
    0
    ถ้าสติ๊กเกอร์รุ่นเก่าที่เป็นลายเคฟล่าธรรมดาตัวนั้นใช่ไป 7-8 เดื่อนก็ลอกมาเป็นเส้นๆแล้ว แต่ว่าใช้รถทุกวันออกต่างจังหวัดบ่อยมาก
    แต่ถ้าเป็นตัวใหม่จะแพงกว่ากันหน่อย ตัวนี้ลายเคฟล่าจะดูมีมิติกว่ามากแล้วก็ทนกว่าด้วย เบื่อก็ลอกออกได้ไม่มีลอย

3. Nithivat

345
    2
    0
    แล้วแบบ dry cabon ของ 3M อ่ะครับ แล้วสิ๊กเกอร์เคฟล่าแบบเก่ากะแบบใหม่ดูยังไงอ่ะครับ

4. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ถ้าเป็นผม เชียร์ Dry Cabon 3M ครับ สวยแต่แพง

แต่ถ้าเก็บเงินอีกนิดหาฝา มือ2 ก็ OK กว่าจบกว่าครับ

mo_mo และ musachi ถูกใจสิ่งนี้
  5. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    อ้าว ตาหนึ่ง บางนา

ไหงเปลี่ยน login ซะล่ะ

6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    หนึ่งไม่ลองติดต่อเรื่อง เข้าล็อกอินเดิมไม่ได้กับคุณเก่งดูละคับ

7. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    ค่อยๆ เก็บเงินเอาของแท้ดีกว่าครับน้อง พี่ยังหยอดกระปุกอยู่เหมือนกัน

8. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ผมเห็นด้วยกับคุณ pop96 ครับ

9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    จัด 3 m ไปเลยครับ

10. Nithivat

345
    2
    0
    กำลังหยอดกระปุกเอาลิ้นหลังพี่ป๊อบอยู่อ่ะครับ อิอิ:teeth:

11. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    อยากได้ฝาเคลฟล่าร์เหมือนกัน

12. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ขอเชียร์ฝาแท้มือสองอีกเสียงครับ....แล้วจะเห็นว่าเวลาส่วนเว้าส่วนโค้งมันโดนแดดนี่สะท้อนแสง.ลายมันสวยจริงๆครับ...อดทนไว้ครับใจเย็นๆ ถ้ามีเป้าหมายแล้วจับของแท้เลยครับ... ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้