พี่ๆในคลับมีใครสนใจไปงานretro ที่บางแสนบ้างมั้ยคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย nguan_za, 12 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nguan_za

nguan_za New Member Member

6
    0
    0
    พอดีว่าได้คุยกับพี่เติ้ลไว้ว่าจะมีงาน retro car ซึ่งเป็นงานใหญ่มากจะจัดที่บางแสน สถานที่ก็คือที่แหลมแท่น ในวันที่ 27 เดือนนี้ ซึ่งผมเองก้อเห็นว่าพวกพี่ๆใน nalam ก้อมีคนที่ชอบแนว retro เหมือนกันผมก้อเลยคุยกับพี่เติ้ลว่าจะมาชวนพี่ๆในคลับไปกัน เพราะเห็นว่ามันเป็นงานใหญ่ที่น่าสนใจทีเดียว ก้อเลยจะมาถามว่ามีคนสนใจไปบ้างไหมคับ ถ้าสนใจกันก้อคุยกันดูว่าในคลับจะไปกันซักกี่คัน เพราะว่างานนี้เค้าจำกัดที่จอดรถกันนะคับ ถ้าเป็นไปได้ก้อรวมกลุ่มกันแล้วไปกันในนามคลับ nalam แล้วก้อโทรไปลงทะเบียนกับพี่ตู่ tsk ที่club retro ได้คับ หรือว่าลองเข้าไปดูข้อมูลที่ club retro คับ ลองดูนะคับ:)

2. tle141_jz

tle141_jz New Member Member

219
    8
    0
    จัดไป ใครว่างก็ไปด้วยกันนะ ถือโอกาสไปมิตติ้งนอกรอบด้วยเลย

3. คับ...ดีคับสนใจอยู่คับ

4. TFR_2500

TFR_2500 New Member Member

22
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมใช้หน้าแหลมอยู่ครับ ซึ่งผมอยู่ที่ชลบุรีฉะนั้นอยากให้คลับเรามามิตติ้งที่บางแสนวันที่27นี้นะครับ จะเป็นเกียรติอย่างอย่างครับ ว่างก็เดินทางมาเลยครับ เชิญครับ

5. รุทท

รุทท New Member Member

88
    0
    0
    สวัสดีครับ

ไปด้วยครับ เจอกันวันงานเลยนะ

ขอบคุณครับ

6. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    น่าสนใจครับ

7. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    ไปแต่ไม่เอารถไปโชว์ได้ป่ะขอแอบไปจอดเงียบได้ป่ะ อายว่ะ

8. tle141_jz

219
    8
    0
    โทษนะครับขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ ว่าจะให้หาห้องพักให้หน่อยครับ
    ถ้าใครจะไปก็ถือว่าไปมิตติ้งหน้าแหลมนอกรอบแล้วกันตามนี้ครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=718084

9. tle141_jz

219
    8
    0
    ใครจะไปผมรบกวนโพสชื่อ เบอร์โทรให้หน่อยนะครับ เดี๋ยวผมโทรไปถามรายละเอียดตัวรถเพื่อจะส่งให้ผู้จัดครับ (ด่วนนะครับ)

10. รุทท

รุทท New Member Member

88
    0
    0
    สวัสดีครับ

ไปด้วยคนครับ

ขอบคุณครับ

11. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    จัดมา

12. เต๋าซ่า

เต๋าซ่า New Member Member

44
    0
    0
    น้าครับขอเกาะยางหลังไปได้ป่าวครับ

13. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    อยากไปด้วยอ่ะครับ

แต่รถยังไม่สวยเลยอ่ะครับ

ไปให้อายเขาป่ะเนี่ยเรา!

14. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    แล้วเจอกันครับ.......น้าๆ ทุกๆท่าน

15. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ลืมไปครับว่าต้องไปงานบวช....คงไปร่วมแจ่มด้วยไม่ได้แล้วครับ ฝากขอโทษน้าเจ.....และสมาชิกภายในคลับด้วยครับ
    (ใจจริงๆอยากไปมากครับ...แต่งานบวชเป็นของญาติผู้ใหญ่ซึ่งมีพระคุณกับผมมากครับ)

16. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    เข้าไปดูในกระทู้ retro culb สงสัยต้องไปซะแล้วครับ ไม่ไปเสียดายแย่เลยครับ

17. note 7920

note 7920 New Member Member

110
    1
    0
    สอบพอดีเลยอ่าคัฟ อดเลยง่า....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้