R11 อยากใส่ชุดแต่งคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BALLON, 6 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BALLON

BALLON Guest

0
    0
    0
    อยากถามพี่ ๆ ว่า มีพี่ ๆ คนไหนเอาเจ้า R11 ไปใส่ชุดแต่งกันบ้างคับ พอดีกะจะเอาไปใส่อยู่คับ รบกวนผู้มีประสบการณ์ช่วยชี้แนะด้วยนะคับ

2. BALLON

BALLON Guest

0
    0
    0
    เอารูปมายั่วน้ำลายกันก็ได้นะคับ

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เอาไปใส่แสดงว่า เป็นชุดแต่งไฟเบอร์บ้านเรา ที่ไม่ใช่ของตรงรุ่นใช่มั๊ยครับ....อืม,,,,,,,,,,,

4. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ช้าย ๆ ของตัวนอกดีกว่าเนียน ๆ ....

5. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    หนับหนุนของตรงรุ่นอีกเสียงคับ

6. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ชอบสไตล์ไหนหล่ะครับ

7. BOLLON

BOLLON Guest

0
    0
    0
    ของคุณ WHITE R11 นี่ทำร้านไหนคับ โหดดีชอบคับ หรือว่ามีแบบไหนแนะนำ รบกวนบอกด้วยนะคับ ส่วนตัวผมชอบแบบสวย ๆ ไม่โหดมากคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

8. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ของนอกตรงรุ่นดีกว่าคับ.................

9. vynnz

727
    4
    0
    ตกลงชอบโหดๆหรือไม่ชอบโหดๆอ่ะครับ งง
    ของผมทำที่ take one อ่ะ
    แต่แนะนำถ้าไม่มีอินเตอร์อย่าใส่ข้างหน้าแบบผมเลยครับ มันโหวงเหวง ไม่สวยหรอก แต่งเป็นแฝดกะพี่น้องเลยครับ สวยๆ เรียบๆ หรูๆ
    รถสวยจนได้แต่งงานไปละครับ แต่งแบบผมต้องนอนคนเดียวนะครับ T_T

10. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    เอางั้นเลยหรอน้อง ยังงั้นเดี๋ยวยุเจ้ากิ๊ฟให้แต่งอีกนิด มีหวังได้ลูกพร้อมพี่เลยเปล่าละเนี่ย...............................เอน้องไม่ทราบว่าสรุปแล้วเบาะหน้าด้านคนขับพังอะเปล่าน้อง

11. vynnz

727
    4
    0
    ซื้อใหม่เหอะพี่เดี๋ยวนี้ตัวถูกๆ สวยๆเยอะแยะ
    จะหุ้นกะผมป่ะหล่ะ เล็งๆไว้อยู่เหมือนกัน

12. suncaro@sr20

249
    0
    0
    มะเอาช่วงนี้งบหมด โดนตัดท่อน้ำเลี้ยงเลยหมดเงินไปเยอะอะคับ แล้วสรุปว่าไงอะน้องถ่ายรูปเบาะมาให้ดูหน่อยซิ

13. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ตัวนอก ในคลับมี กี่คนที่ทำครับขอเสียงหน่อยครับ

14. Nicywa'

Nicywa' New Member Member

5
    0
    0
    กาบข้างกับติ่งหลังเอาของรุ่นไหนใส่ได้บ้างอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้