น้ำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 13 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    เติมน้ำในถังพักน้ำจนเต็มมีผลเสียไหมครับ ดีหรือไม่
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    สุดท้ายปั้มน้ำราคาเท่าไหร่ครับ

1. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0

ถ้าเติมน้ำเต็มกระป๋อง ผลเสียคือเวลาเครื่องร้อน น้ำจะล้นออกมานอกกระป๋องครับเท่านั้นครับ :)

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เติมเต็มมันจะล้น
    บ่อยครั้งเข้า รถผุ ครับ

ส่วนราคา ปั๊มน้ำ
    เข้าไปดูที่กระทู้เช็คราคา อะไหล่เลยครับ
    :)

3. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    ควรเติมแค่ขีดMaxพอครับ
    ส่วนช่องว่างเอาไว้ระบายน้ำในเครื่องออกมาสลับไปมาเพื่อระบายความร้อนครับ

4. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    ตามนั้นเลยครับพี่โต้ง เติมแค่Max พอส่วนราคาปั้มเคยเห็นประมาณ500พร้อมถังพักน้ำครับ

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ตามท่านด้านบนเลยครับ
    ปั้มน้ำของใหม่ สามพันกว่าครับของแท้
    ของเทียม 1,800 บ.
    เชียงกง มาถึงคอด้านบน 1,000 เดียวครับ
    เปลี่ยนปั้มแล้วควรเปลี่ยนวาวน้ำเลยครับ

6. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    โปรเจครายหว่า คุณ โต้ง

ปล ส่ง EMS ไปมานตีกลับ บอกบ้านปิดแหง่ว

7. ขอบคุณแฟนเพลงทุกท่านมากครับ

8. งานเข้าครับ มีน้ำไหลออกจากรูตรงตัวปั้มน้ำครับ แต่เวลาจอดดับเครื่องมานก็ไม้ไหลนะ ไหลตอนรถวิ่ง

:cry::cry::cry::cry::cry::confused::confused::confused:

9. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    พึ่งรู้นะเนียผมเติมล้นตลอดเลย ต้องปรับปรุงละ ขอบคุณคับ

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    งานเข้าพี่โต้งแน่นอนครับ เย็นนี้ไปปรึกษาพี่เฮงเลยครับ
    แกอาจจะเอาน้ำเมาเติมให้ซัก2-3ขวด555

11. ตอนนี้อ้วนเฮง....หนีปัญหาหัวใจ ไปกบดานเก็บตัวแถวมหาชัยครับ เห็นบอกว่าทำใจได้ ค้นพบตัวเอง เมื่อไหร่ถึงจะกลับขอนแก่นครับ ผมก็ไม่รู้ว่าอีกนานเท่าไหร่อ้วนเฮงถึงจะค้นพบตัวเอง ถ้าจะให้เร็วขึ้นผมอยารบกวนคุณแจ๊กกับป๋าอ๊อดช่วยให้อ้วนเฮงค้นพบตัวเองเร็วๆด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างมากมายครับ เอาเบอร์ไปเลยครับ 084-031-4235 เอาอีกครับ 080-419-3383

12. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    ไปค้นหาอยู่ตรงไหนหน้อพี่เฮง...:D:D:D:D
    ว่างๆก็แวะมาเด้อผมอยู่ปากเกร็ด...อิอิ

13. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ผมอยู่บางนา-ตราด กม.42เด้อพี่เฮง ถ้าผ่านก็โทรหาได้นะครับ เดี๋ยวจะพาไปตามหาหัวใจพร้อมพี่หนุ่ม ที่แกแล๊คซี่อิอิอิ

ผมว่าตาอ้วนไปบ่ถืกจั๊กหม่อง ( ไปไม่ถูกซักที่ ) ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้