ถามพี่ๆหน่อยครับ เฟืองท้าย เซดริก ใส่ D-MAX

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย LEO2005, 27 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LEO2005

LEO2005 New Member Member

59
    2
    0
    ควรจะใส่แบบไหนดี ตัวสัน ตัวยาว แล้วจะทนไม๊ครับผมว่าง J โบมาครับ ไม่มีข้อมูล เลยครับ แล้วราคาแลกพร้อมใส่ ทั้งตัว เปิดหน้า เปิดหลัง ท่านไหนมีที่ทำดีๆ แถวๆฝั่งธน พระราม2 หรือบางแค แจ้งมาที่คัรบ ขอบคุณครับ:cry:

2. เซดริก เห็นมีพี่ๆในนี้ใส่มาแล้วคดง่ายอ่าครับ

ที่เห็นๆมีอยู่2คันแล้วอ่าครับ

เดี๋ยวยังงัยรอเจ้าตัวมาตอบดีกว่าครับ

3. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ถ้าเสื้อเพลาเทอราโน่ล้อจะหุบไปข้างละ นิ้วครึ่ง ต้องรองสเปร์เซอร์นะ
    เทิร์นของเก่า เพิ่ม 7,000
    ถ้าเอาปั๊ม+ดิส sky ต้องเพิ่มเป็น 9000 (คือแพงขึ้นอีก 2000)

4. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    เพลาเซดริกจะคดง่ายนะคับ น่าจะใส่พวกเทอราโน่หรือไม่ก็ไมตี้จะดีกว่า ลองโทรสอบถามที่อู่อาร์ท เทอร์โบ สาย1ดูคับ T.086-616-8621

5. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    คดง่ายคับ ผมใส่อยู่ ข้างซ้ายโดนไป 2 คับ แต่ดีตรงอัตราทด เอาของ SKY มาใส่ได้คับ แนะนำน่าจะ คาว น่าจะดีกว่านะคับ

ผมใช้อยู่ตัวเปิดหน้าไม่ค่อยมีปัญหาอะไร
    เเต่ตัวเฟืองเสียบเพลาข้างรูดไปหนึ่งครั้ง
    ของเพื่อนตัวเปิดตูดลูกปืนเพลาข้างเเตกบ่อยเเตอัตรทดหาง่ายกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้