ถามเรื่องยางหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย balloon.com, 14 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    อยากจะเปลี่ยนยางสักชุดพี่ๆแนะนำหน่อยนะครับ ตอนนี้ผมใส่ Neova AD07 อยู่ด้านหน้าเลยอยากจะได้ยางหลังที่มันดีๆสักชุดไว้วิ่ง BRC หนึบๆเอาราคาไม่เกินเส้นละ 3000 บาทครับและถ้าพี่ๆคนไหนซื้อได้ถูกบอกด้วยนะครับ :D :D :D

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    RE001 เกินนิดหน่อย แต่โอมั่กๆ

3. balloon.com

687
    4
    0
    ตัวใหม่เลยใช่มั้ยพี่ adrenalin RE001 บี-ควิก ขาย 3190 บาท/เส้น ร้านธรรมดาน่าจะถูกกว่าป่าวครับ :) :) :)

4. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    re001 ก็พวงมาลัยดีนะคับ แต่ว่ามันเกาะน้อยกว่า 01r พอสมควรเลย

5. balloon.com

687
    4
    0
    ผมเอาไปใส่ยางหลังครับพี่เอก คงไม่เป็นไรมั้ง:) :) :)

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ผมซื้อได้ถูกครับ...อาจจะถูกกว่านิดหน่อย...อิ.อิ

7. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    นั่น best รถสีแดง
    เอก รถสีทอง อยู่นี่ :D :D

8. balloon.com

687
    4
    0
    เออว่ะ :D :D :D ผมจำไม่ผิดหรอกแต่ดูผิด ไปซ้อมดนตรีด้วยคนเด้อพี่เอก ;) ;) ;)

9. balloon.com

687
    4
    0
    ถามมาให้เลยนะพี่แต่ละรุ่นราคาเท่าไหร่บ้าง :p :p :p

10. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    บอลเล่นตำแหน่งไรอ่ะคร๊าบ...:D

11. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0

ต้องรอพี่โป้ยแกจัดอ่ะ ไปดูพี่แกซ้อมมาครั้งเดียวเอง

ถึงพี่โป้ย ตอนนี้ผมฟิตมาก จัดกีตาร์มาอีกตัวเป็นที่เรียบร้อย หมดตูดเลย พี่จะซ้อมอีกเมื่อไหร่ โทรมาชวนด้วยนะครับ :D :D

12. balloon.com

687
    4
    0
    กีตาร์ กับ เบส ได้ทั้ง 2 ตำแหน่งครับ แต่ตอนนี้ที่บ้านมี เบสอยู่ 2 ตัวครับกลองก็เคยตีแต่มั่วๆเอาอ่ะ :D :D :D
    18 นี้ไป BRC ป่าวพี่แล้วค่อยคุยกันครับ :p :p :p

13. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    นี่กระทู้ถามเรื่องยาง บอร์ด ยิมคาน่านะ

ส่วนที่ถามว่าบอลเล่นตำแหน่งไร ศูนย์หน้ามั้ง คิดว่านะ :D :D

14. balloon.com

687
    4
    0
    แป่ว :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

กองหน้าผ้าเย็นงั้น :D :D :D

15. Super Colt

2,980
    11
    0
    อ่อ Ball AF พี่อ่ะ ขายไปแล้วนะ อิอิ เด๋วพี่ซื้อใหม่ :D :D

16. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ไปด้วยดิจะไปร้อง (ร้องไห้) อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้