เชิญพี่น้อง MSL มาแข่ง Kart ที่เชียงใหม่ - สนามสุดท้ายแล้วครับ 1/11/52

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย woodie, 26 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    วันอาทิตย์ีัที่ 1 พฤศจิกายน นี้ เป็นสนามที่ 10 สนามสุดท้ายของปีนี้ครับ

หลังแข่งเสร็จ ตอนเย็น ยัน เที่ยงคืน มีงานเลี้ยง แจกถ้วยรางวัลประจำปี

พร้อม เลี้ยง สังสรรค์ งานลอยกระทง ด้วยครับ

หากใครว่าง ขอเชิญ มาร่วมแข่งกันนะครับ ถือว่า มาเที่ยวลอยกระทง ด้วยครับ

2. woodie

241
    1
    18
    ??????¡?? : Chiangmai Kart Race 2009 ʹ????? 10

?ѹ??? : 1 ??Ȩԡ?¹ 2552
    ʶҹ???Ѵ????觢ѹ : ʹ?? ??§???? ʻմ???? ??????ҧ?? ??§????
    ???Ѵ????觢ѹ : ????ҹ Chiangmai Kart Club

?ѵ?ػ??ʧ??㹡?èѴ????觢ѹ
    1. ???????????????ö???? ????繷?????????㹨ѧ??Ѵ?ҧ???˹??
    2. ???????ҧ?ѡ??ö???????????????բմ????????ö ??дѺ?????
    3. ????¡?дѺ?ҵðҹ??????ö???췢ͧ?ҧ?Ҥ?˹???? ?Ѵ?????дѺ?ҡ?
    4. ???????ҧ????????????Ѥ???ǧ????ҹ¹??
    5. ????óç??????繡Ԩ????????Ѻ???ء?ȷء??? ????????ҧ????繻???ª??

??蹡???觢ѹ
    1. 4 Cycles Kart ??????? ?????Ѥ? 600 ?ҷ
    2. 4 Cycles Kart ?????? ?????Ѥ? 600 ?ҷ
    3. CJC Club Race
    4. Club Race ? ??§??? ??????ʻ???
    5. Club Race ? *** Club ?˹ʹ?ŧ?觵Դ??????Ѻ ***
    6. Open 2 ?ѧ??? ?????Ѥ? 500 ?ҷ
    *** ??蹷?? 1-5 ?ҧʹ???Ѵ?????ö Kart / ?ش?? / ??ǡ?ѹ??ͤ ??????? ?????ѧ?ҡ??Ѥ????? ??????öŧ??????? ***

??˹??????Ѻ??Ѥ?
    ??Ѥ????????ѹ????? ??? 31 ???Ҥ? 52 ( ??͹?? 1 ?ѹ ) ????????? 15.00 ? 18.30 ?.
    ??ѹ?? 1 ??Ȩԡ?¹ ????ö???????Ѥ???? Qualify ?????? 10.00 ?. ?繵??

??èѺ???? Qualify
    ??ѧ?ҡ??Ѥ????? ?ѡ?觨е?ͧ?ӡ?èѺ???? ?ҵ??˹?ʵ??? ( Qualify ) ?¹ѡ?????Ф? ????Ѻ?????? 5 ?ͺ ???????ҷ??շ???ش?????ҡ??âѺ

????觢ѹ

?????????觢ѹ????ҳ 12.30 - 13.30 ?. ( ?????? Qualify ???? )

??ѧ?ҡ?ѡ?????з?ҹ ?ӡ?èѺ???? Qualify ???? ?зӡ?èѺ??ҡ?觡???? ??? ?Ѻ??ҡ???͡????ö ?¡???觢ѹ???????????? ?ͺ Semi Final ?ӹǹ 2 Heat ?????? Heat ???觷????? Heat ?? 8-10 ?ͺ ??????????á?˹? ??觹ѡ?觨????ṹ??????? Heat ?ѧ???
    ?ѹ?Ѻ??? 1 ?? 10 ??ṹ / ?ѹ?Ѻ??? 2 ?? 8 ??ṹ
    ?ѹ?Ѻ??? 3 ?? 6 ??ṹ / ?ѹ?Ѻ??? 4 ?? 5 ??ṹ
    ?ѹ?Ѻ??? 5 ?? 4 ??ṹ / ?ѹ?Ѻ??? 6 ?? 3 ??ṹ
    ?ѹ?Ѻ??? 7 ?? 2 ??ṹ / ?ѹ?Ѻ??? 8 ?? 1 ??ṹ
    ??ѧ?ҡ??? ?еѴ??ҹѡ?觷???դ?ṹ???٧?ش?ӹǹ 7 ?? ????????ͺ Final ????ͺ Final ???觢ѹ?????? ?ӹǹ 10 ? 15 ?ͺ ???????????á?˹?

???ᨡ?ҧ???
    ?????ҧ??? ?ѹ?Ѻ??? 1 ? 3 ???????? ( ????ǡ?ѹ??ͤ Nippon Helmet ᨡ????Ѻ ?ѹ?Ѻ??? 1 ????Ѻ?????????? / CJC Club race ??? ??? Club Race ?ա 1 ??? --- ᨡ???? 3 ? ??Ѻ ???ǵ?????????Ѻ )

ʹ????????????觢ѹ ?Դ??? Woodie 086-9103375

3. woodie

241
    1
    18
    สำหรับ สนามนี้ จะมีการแข่งขันของ มอเตอร์ไซค์ รุ่น Super Motard และ KSR One Make Race ด้วยครับ

เป็นการทดลองจัด สำหรับ เตรียมงานจัดแข่ง ปีหน้่า ครับ

ใครมีรถ KSR เอามาแข่งได้นะครับ

*** สำหรับ งานเลี้ยง ตอนเย็น รับประกัน ความ มันส์ โดย Woodie - ซ้อมมาหลายอาทิตย์ แล้วครับ ***

---------- Post added at 23:30:17 ---------- Previous post was at 23:30:02 ----------

สำหรับ สนามนี้ จะมีการแข่งขันของ มอเตอร์ไซค์ รุ่น Super Motard และ KSR One Make Race ด้วยครับ

เป็นการทดลองจัด สำหรับ เตรียมงานจัดแข่ง ปีหน้่า ครับ

ใครมีรถ KSR เอามาแข่งได้นะครับ

*** สำหรับ งานเลี้ยง ตอนเย็น รับประกัน ความ มันส์ โดย Woodie - ซ้อมมาหลายอาทิตย์ แล้วครับ ***

4. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    น่าไปร่วมกิจกรรมด้วยอย่างยิ่ง

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เสียดายจิงๆคงไม่ได้ไปร่วมแข่งอะคับปีหน้าถ้ามีโอกาสคงได้ไปร่วมแข่งด้วยนะคับพี่...อิอิ

6. woodie

241
    1
    18
    พึ่ง สั่ง โคโยตี้ มา 3 คนครับ เอามาเต้นตอน Party ตอนเย็น

เข้างาน 6 โมงเย็น เลิก 4 ทุ่ม

น่าจะ หัวทิ่ม งานนี้

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    งั้นผมขอถือโอกาส ชวนพี่ วู้ดดี้(เกิดมาลุย) และชาวคาร์ทเชียงใหม่ มาแข่ง รถเช่า รถส่วนตัวกัน
    สนามสุดท้ายที่ MSL ธันวานี้อะคับ ....ผมว่าคงสนุกสนานเฮฮากันหน้าดู....อิอิ...

8. woodie

241
    1
    18
    อยากไปทุกสนาม แหละครับ พี่โป้ง

แต่ไม่มีโอกาศ ซักที สำหรับ สนามต่อไปๆ จะพยายาม หาเวลา ไปให้ได้ครับ

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    รบกวนพี่ติดตามวันแข่งขันที่แน่นอนอีกทีนะคับ ทางสนามอาจมีการปรับเปลี่ยนวันแข่งเพื่อความ
    เหมาะสม...:)

10. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    พี่วูดดี้หนุ่มเหนือ นี่แน่นอนจิงๆ5555:rolleyes: หัวไม่ทิ่มให้มันรุไป

สำหรับ งานเลี้ยง ตอนเย็น รับประกัน ความ มันส์ โดย Woodie - ซ้อมมาหลายอาทิตย์ แล้วครับ อันนี้สุดกว่า5555 :sad::sad::sad:

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เอารูปงานแข่งมาฝากด้วยนะคับ.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้