Pangya RacingWeb Club ตัวตัวเต็มรูปแบบ รับสมาชิกทั้งหมด

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย KengRacing, 4 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    จากหัวข้อเก่าที่เริ่มต้นสร้างคลับ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=61819
    ตอนนี้ระบบคลับในเกมเกือบจะสมบูรณ์แล้ว ไม่กี่วันนี้ จะได้เห็นโลโก้เรซซิ่งเว็บอยู่ในเกม

รับสมาชิกเรซซิ่งเว็บทั้งหมด ที่เข้าไปสมัครเข้าคลับ
    ไม่จำกัดเลเวล แต่ขอให้ อัตราการหลุด (Disconect Rate) ไม่เกินกว่า 15% เป็นใช้ได้
    ถ้ามีตำแหน่งเป็น Amateur C และมีอัตราเล่นต่อเนื่อง (MAX Combo) มากกว่า 500 จะได้การพิจารณารวดเร็วเป็นพิเศษ

วิธีการสมัครเข้าคลับ
    เข้าไปที่ http://club.pangya.in.th/
    เข้าสู่ระบบสมาชิก
    ในช่อง ค้นหาคลับ พิมพ์ racingweb
    แล้วเลือก Join Club หรือคลิกที่ลิ้งค์นี้ได้เลย http://club.pangya.in.th/club_join_action.asp?cid=51 (ถ้าระบบคลับมีปัญหา เช่นคลิกแล้ว บอกว่า ไม่พบคลับนี้ ให้ใช้ลิ้งค์นี้ได้เลย)

แล้วก็รอเราเข้าไปตอบรับเข้าร่วมคลับ ไม่เกิน 1 วัน ถ้าคุณสมบัติผ่าน

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

2. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    แจมอีกทีคับ :p :p แต่การเล่นต่อเนื่องยังไม่ถึง200เลย :eek:

3. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    สมัครไปแล้วค้าบ รอตอบรับอยู่

4. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    แจ้งชื่อที่ใช้ในเกมด้วย จะได้รู้ว่าสมัครมาจากไหน เพราะที่สมัครมาจากในเกมปังย่าก็เยอะ ส่วนใหญ่เราจะยังไม่เอาเข้าไปในคลับ แต่ใครที่เป็น Amature C ขึ้นไปรับหมด

5. !~M_$po@!N

!~M_$po@!N New Member Member

22
    1
    3
    รับ zazapi ที รอมาหลายวันแล้วอ่ะ :eek: :eek:

6. KengRacing

932
    113
    43
    เห็นแล้วครับ เป็น Beginner C ต้องรออัพเลเวลคลับก่อน

ตอนนี้รับแต่ Amature C เท่านั้น

7. !~M_$po@!N

!~M_$po@!N New Member Member

22
    1
    3
    อ้าว...หรองั้นม่ายเปนไรคับ เพราะอิกตัวเป็น อาเม E
    อยู่ในคลับแล้ว...พรุ่งนั้เจอกันคร้าบ
    (แครอท)มะม๊าจัง :) :)

8. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    ยังเป็นจู อี อยู่เลยอ่า

9. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    บีกินเอรับมั้ยคร้าบบบบ

ชื่อในเกม poomie13 ค้าบ

10. KengRacing

932
    113
    43
    สมัครเข้าไปก่อนได้เลย เดี่ยวจะรับเข้าไป

11. AeeY

AeeY Member Member

65
    1
    8
    พี่เก่งคับ สมัครทางนี้ก่อนนะพี่ เพราะว่าในเกมส์ ผมเพิ่งออกจากคลับอื่น เค้าบอกว่าต้องผ่าน 2 อาทิตย์ก่อน
    id : aeeyamt
    ตอนนี้เป็น Amature E

12. I_poom

176
    2
    18
    ตอนนี้ได้เข้าคลับแล้วนะครับ ขอบคุณพี่เก่งครับ

13. KengRacing

932
    113
    43
    ใช้ id อะไรเหรอ

14. LuCkY MaN

LuCkY MaN New Member Member

69
    3
    0
    mywaanjai คับ

begin A

ชื่อในเกมส LuCky GiRl

ขออยู่ด้วยคน คับ

15. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    อดเลยยยไม่เข้าเกณฑ์เลยยย

lancerck4

Level : JuniorE
    Max Combo : 82
    Disconnect : 3.24%

16. I_poom

176
    2
    18
    poomie13 ครับ

17. Supercar

Supercar New Member Member

26
    0
    0
    เมื่อไหร่จะเข้าคลับได้อ่ะ อยากแข่งแมทด้วยจัง แข่งกันอาทิตย์ป่าวครับ:)

18. I_poom

176
    2
    18
    สัก 4-5 ทุ่มเป็นยังไงครับ ตีแมทแข่งกันหนุกๆ

19. smlrf

smlrf Member VIP

81
    2
    8
    ทุกวันพฤหัส เพชรเกษม ซอย 2 4ทุ่ม บอกต่อๆกันด้วยค๊าบ อาทิตที่ผ่านมาคนไม่ค่อยเยอะเท่าไร

20. Supercar

26
    0
    0
    รับทราบ แล้วเรายังไม่มีโลโก้ จะเข้าไปเล่นได้ป่าว:D

21. KengRacing

932
    113
    43
    ได้สิ เพราะยังไงก็ถือว่ายังอยู่ในคลับนะ

BurnS ถูกใจสิ่งนี้
  22. Supercar

26
    0
    0
    เล่น Pang Battle กันหรือยังอ่ะ มันโครต ยิงลงปังทะลักเต็มกรีน
    คำเตือน อย่าเล่นจนปังหมดตัวล่ะ

23. sir

sir New Member Member

15
    0
    0
    สมัครแล้วคับพี่เก่ง ผม
    id:nipparn
    June(ฝน)Berg
    Senoir A
    --------------
    ช่วยพิจารณาผมด้วยนะครับพี่เก่ง อยากอยู่มานานแล้วอะครับ คลับ RCW ขอบคุณมากครับพี่เก่ง

24. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    เรียนเลิก 3 ทุ่ม แล้วจาตามเข้าไปครับ อิอิ neverwin ครับ

25. Supercar

26
    0
    0
    อาทิตย์นี้ไม่ได้เล่นด้วย เสียดายมาก อาทิตย์หน้าที่เก่าเวลาเดิมหรือเปล่าครับ เด๊วเจอกันนะครับ เวล 2 จัดปายยยยยยย:D

26. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    อ่าของผมพึงสมัครไปนะ RedSun13 ชือในเกมก้อ (เท่)~H.W.N.No.8 อะคับ จูเอ แล้ว
    อัตตาการหลุดม่ายมี เล่นต่อเนื่อง 300 ก่าแล้วคับ

27. beebie

beebie New Member Member

1
    0
    0
    ขอเข้าคลับด้วยครับ

id : xnewbie
    ชื่อในเกม : (ดาว)W.Rooney
    ขอเข้าคลับด้วยครับ เป็น Se B ไม่มีหลุด ยอมแพ้ยาก
    แหะๆ ขับ egน่ะอยู่เชียงใหม่ครับผม

28. bakoom

bakoom New Member Member

2
    0
    0
    ยัง งงๆ อยู่เลยอ่ะ

29. AeeY

AeeY Member Member

65
    1
    8
    ตกลงผม อยู่ในคลับ แล้วใช่มั้ยพี่เก่ง พอผมคลิ๊กมันบอกว่า ผมเข้าร่วมคลับนี้แล้ว แต่ไม่มีชื่อในรายชื่อ

ID : aeeyamt
    เป็น อเมเจอร์

30. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    คับผม !!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้