รบกวนช่วยดู NV คันนี้ให้ทีครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย mangginoon, 5 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mangginoon

mangginoon New Member Member

88
    1
    0
    เพิ่งไปดูมา ช่วย วิจารย์ืด้วยครับ

เขาบอกว่า NV ปี 96 หัวฉีด อวทม สีน้ำเงิน สพาภตามนี้ครับ

เปิดราคามา 12

เพื่อนๆว่าเป็นยังไงบ้างครับ

2. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เอาตรงๆๆ ผมว่าแพงครับ

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    แพงไปนะครับ น่าจะซัก 70,000 - 80,000 ครับ
    ส่วนเพาเวอร์ ไม่มีติดรถมานะครับผมเห็นตรงเครื่องแล้วครับ
    มีน้องคันนึงควีนแค๊บ เค้าจะขายนะครับ อยู่ 150,000 ปี 2000 นะครับ

4. akkakit

akkakit New Member Member

210
    1
    0
    โอว จะได้สมาชิกใหม่เพิ่มอีกแล้ว อิอิ

5. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    แพงจริงๆครับ ห้องเครื่องทำสีได้ชุ่ยมาก พ่นทับทุกอย่างเลย พวงมาลัยเพาเวอร์ก็ไม่มี

ในรูปเป็นตัว LX ลองหาตัว SLX เบาะผ้า จะมีกรุภายในการเก็บเสียงภายในดีกว่าเยอะครับ :)

6. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    พ่นสี ชุ่ยเกินครับ
    120 K แพงเกิน ครับ
    ตอนผมหา รุ่น Single ไม่มี Power
    ได้ประมาณ 80 K สภาพดีเลยทีเดียว
    แต่โดน Van มาซะก่อน

7. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    พวงมาลัยธรรมดาแพงครับของผมซื้อมา2ปีที่แล้ว105000

8. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    อยากโดนแวนมั่งอ่ะ :D:D

9. mangginoon

mangginoon New Member Member

88
    1
    0
    ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

เกือบโดนไปแล้ว เดี๋ยวลองไปต่อดูจะลดได้ใหม

พอดีกำลังหา รุ่น Single อยู่ครับ

ผมอยู่โคราช ครับ ไม่ค่อยเห็นใครปล่อย nv เลย มีแต่ หาตามเน็ท รถดีราคาได้ก็อยู่ไกลเกิน หากท่านไดพบเห็นรถแถวนี้ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

เดี๋ยววันนี้ไปดูที่ขอนแก่น อีกคัน แล้วจะมารบกวนใหม่ครับ

หวังว่าคงมีโอกาศได้เป็นสมาชิกเต็มตัว

10. แพงไปจริงๆครับท่าน...

11. akkakit

akkakit New Member Member

210
    1
    0
    โอว ดีนะเนี่ยมาปรึกษาพี่ๆเค้าก่อน

12. TheBigMan

TheBigMan New Member Member

43
    0
    0
    แพงไปคับ..ผมเอามาแค่ 50K ...ต้องใจเย็นๆนะคับอย่ารีบร้อน

13. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ใจเย็นๆดีกว่านะครับ..ผมอยู่ใกล้ๆบ้านคุณเหมือนกัน..แถวนี้ก้อมีเยอะครับ...เมืองตำน้ำกิน...อิอิ...

:D :D :D

14. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    เขา + ค่าวางเครื่องใหม่ป่าว ราคาถึง 12 ลองดูหลายๆคัน ใจเย็นๆค่อยๆหาไปคับ..

15. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    แพงไปครับ ราคาน่าประมาณ5-7หมื่นครับ

16. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เอาแบบตรงๆแล้วก็อ้อมๆด้วยเด้อ แพงด้วยห่วยด้วยชุ่ยด้วยเครื่องไม่ตรงรุ่นด้วยไม่พาวเวอร์ด้วยไม่ใช่สีเดิมด้วยสีลอกหลายที่ด้วยสีแตกด้วย
    สรุปว่า ไม่ดีด้วยทุกๆประการ เอากันตรงๆแบบเนี้ย

17. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ตามพี่เขาไปคับ

18. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ดูคันใหม่ดีกว่าครับ

19. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เอาปีกนกมั๊ยคับอิอิ
    หรือจะเอาเสือเหลือง555

---------- Post added at 22:51:23 ---------- Previous post was at 22:51:08 ----------

เอาปีกนกมั๊ยคับอิอิ
    หรือจะเอาเสือเหลือง555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้