อยากทราบสายหัวเทียนแต่งใส่น้องon นะคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย hagi_one, 24 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hagi_one

hagi_one Guest

0
    0
    0
    พอดีสายเดิมมันเก่านะคับ อยากจะเปลี่ยนเป็นสายแต่ง ไม่ทราบว่าต้องใช้ขนาดยังไง ยี้ห้ออะไร นะคับ
    แนะนำเรื่องหัวเทียนด้วยก็ดี จะขอบพระคุณอย่างยิ่งนะคับ
    neon thailand ขอให้อยู่ด้วยกันตลอดไปนะคราบ

2. oun8800

oun8800 New Member Member

3
    0
    0
    hurricane ขนาด 9.9 ราคาประมาณ 1,500 บาท ผมซื้อที่ปิ่นเกล้า พอมีปัญหาเค้าซ่อมให้ฟรีครับ

3. mizutar1979

mizutar1979 New Member Member

177
    0
    0
    ตามพี่ข้างบนไปเลยครับ ของ Hurricane Racing ร้าน อยู่ที่ ซอย แซมมี่ ถัด จาก โรงหนัง เมเจอร์ ปิ่นเกล้า ครับ

4. hagi_one

hagi_one New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ กับคำแนะนำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้