รบกวนถามเรื่องย้าย แบตตารี่ ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย imp_kk, 2 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. imp_kk

imp_kk New Member Member

68
    1
    0
    พอดีอยากจะทำท่อ อินเตอร์ใหม่ครับ เลยอยากจะถามว่า หากย้ายแบต แบบ ในรูป นั้น ที่ใหนรับทำบ้างครับ
    ขอบคุณครับ
    ปล.ขออนณุญาติ เจ้าของรูปด้วยนะครับ

2. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    แนะนำร้านนึงคับ
    ร้าน สิทธิ์เทอร์โบคับ
    รถผมก็ให้ที่นี่ทำคับ
    www.sitturbo.com

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สิทธิ์เทอร์โบ ครับ

4. imp_kk

imp_kk New Member Member

68
    1
    0
    ขอบคุณครับ

5. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ผมเห็นมีสายแบตขายในกระทู้ซื้อ - ขาย ของ MRC คอลัมภ์ ของแต่งมิตซูหลายอย่าง เผื่อซื้อสายไปแล้วไปทำที่ร้านท่อไอเสีย หรือ อู่ประจำที่ทำอยู่ เพราะแค่สร้าง แท่นยึดแบต เท่านั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้