pic nitto 3k สนามสุดท้าย จาก พิท mitsu sport

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย armmmmmm, 4 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    มาชมภาพจาก พิท มิตซูสปอร์ต กันครับ

เริ่มด้วยการเตรียมการ

ประชุมก่อนการแข่งขัน

รูปหมู่

เริ่มลงสู่สนาม

สุดท้ายด้วยความสำเร็จ

เดียวที่เหลือจะมาอัพใหม่นะครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เยี่ยมมากน้อง
    เก่งมากครับ

3. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ยินดีด้วยครับทุกคน ดู ๆ ไปถ้วยจะเยอะกว่ารถอีกแนะ

ต้องฝากตัวเป็นศิษย์อาร์มแล้ว

4. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เก่งมาก ครับ ทั้ง ก้อง ทั้ง อาร์ม เยี่ยมจริงๆ

5. armmmmmm

164
    2
    0
    ยังไม่เก่งเท่าไหร หรอกครับพี่ ยังเร็วไม่พอ ต้อง ไปซ้อมอีกเยอะๆ เลยครับ เพราะ ทุกวันนี้ที่วิ่งเนี้ย ก้อยังผิดครับ ถูกแค่ S1 ที่เดียว นอกนั้นต้องแก้ไข ทั้งหมดเลย ผมเองก้อ คงต้องพยายามต่อไป นี้ก้อ มองๆ คอร์สเรียนที่ ต่างประเทศไว้เหมือนกัน ก่ะว่าจะไป เรียน หาประสบการ ลองขับ แบบใหม่ใหม่ ดูเหมือนกันครับ แต่วันอาทิตย์นี้ ใครว่างๆ ก้อเชิญนะครับ ผมไปซ้อมที่หลัง ซีคอน

6. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    เรียนแล้วมาสอนพี่ด้วยนะครับบบบบ

7. armmmmmm

164
    2
    0
    ผมคงเรียนมาเพื่อ ซ้อมให้ถูกต้องและก้อ พิสูจแนวความคิดพี่อ่ะครับ แล้วจะบอกว่าถูกรึเปล่า เพราะ เรียนมาไงก้อคงไม่เร็วกว่าพี่ จนกว่าจะกลับมาซ้อมหนักที่ สนามบ้านตัวเองอยู่ดี ต้องเน้นว่าซ้อมหนัก ถ้าไม่หนักคงไม่ทันแน่เลย 5555+

ปล. ก่ะจะคุยก่ะแม่ย้ายไปอยู่พัทยาเหมือนกัน ก่ะว่า ทำที่บูนเรซซิ่ง แล้วซ้อมมันทุกวันเลย 5555+

8. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    งั้น ผมต้องขอฝากตัวเป็นศิษย์น้องอาร์มด้วยอีกคน
    ว่าแต่เดือน ธ.ค. อย่าซ้อมรถ จนลืม พาพี่ๆไปเดินสายกินเหล้าที่ทองผาภูมินะน้อง
    คุยกับพ่อมาร์ชว่า หารถตู้ไปกันดีกว่าครับ จะได้นั่งคุยกันไปยาวๆตลอดทางเลยดีกว่า

---------- Post added at 10:06:51 ---------- Previous post was at 10:06:39 ----------

งั้น ผมต้องขอฝากตัวเป็นศิษย์น้องอาร์มด้วยอีกคน
    ว่าแต่เดือน ธ.ค. อย่าซ้อมรถ จนลืม พาพี่ๆไปเดินสายกินเหล้าที่ทองผาภูมินะน้อง
    คุยกับพ่อมาร์ชว่า หารถตู้ไปกันดีกว่าครับ จะได้นั่งคุยกันไปยาวๆตลอดทางเลยดีกว่า

9. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ต่อไปเรียกอาร์มไม่ได้แล้ว ต้องเรียกอาจารย์

10. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    รับถ้วยกันทั่วหน้ายอดเยี่ยมครับ

11. armmmmmm

164
    2
    0

12. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เก่งกันทุกคนเลยคับ เอาใจช่วยอยู่นะครับ ...
    หมอก้องถ้วยเยอะจิงๆ..:D

---------- Post added at 21:01:03 ---------- Previous post was at 21:00:45 ----------

เก่งกันทุกคนเลยคับ เอาใจช่วยอยู่นะครับ ...
    หมอก้องถ้วยเยอะจิงๆ..:D

13. KONGKUB

2,256
    14
    38
    เยอะอาไรลูกพี่

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ถ้วยเพียบเลย สุดยอดเลยครับ

:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้