ทีนี้ก็มาถึง เรื่อง โช๊ค ล่ะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ohmekt, 4 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohmekt

ohmekt New Member Member

26
    0
    0
    ตอนนี้ได้สเปก ล้อ+ยาง ล่ะ
    ก็เลยอยาก Review เรื่อง โช๊คกันหน่อย ช่วยแนะนำร้านทำโช๊ค อัดโช๊คหน่อยครับ
    แบบว่า จะลองใช้อันเดิมไปก่อน จะได้ไหมครับ (ไปอัดเอา)
    เห็นว่า มีแบบ อัดน้ำมัน แล้วก็ อัดน้ำมัน+แก๊ส อันไหนดีกว่ากันครับ
    แล้ว B14 ผมเนี่ยที่จะใส่ 205/45 R17 เนี่ยจะเอาไปอัดได้ไหมครับ แบบว่าไม่ต้องเปลี่ยน
    1. ถ้าเปลี่ยน ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    2. อัดน้ำมัน+แก๊ส ประมาณเท่าไหร่ครับ
    3. ร้านแนะนำครับ

ปล. ยังไม่อยากลงงบเยอะครับ เอาแบบใช้ได้ก่อน

งบก็ไม่เกิน 10000 น่าจะพอได้นะครับถ้าเกินนิดหน่อย ถ้าดีก็ว่ากันไป เอาแบบ ไม่เกิน 8000 ยิ่งดีใหญ่

2. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    1 ร้านโช๊คที่แนะนำ เริ่มจากหาดูร้านดีๆที่อยู่แถวบ้าน เวลามีปัญหาจะได้สะดวก
    2 หาโช๊คนอกมือสอง
    3 หาโช๊คใหม่

ข้อ 2 และ 3 หาดูได้ที่กระทู้ขายของด้านบน นะครับ

3. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เข้ามาดูครับ ดันๆ

4. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    มาแอบดูคับ

5. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ตามพี่หนุ่มไปค๊าบบบ...
    แต่ว่าสนับสนุนข้อ 2 และ 3 ครับ... :D:D:D
    เพราะว่าข้อ 1 เคยซ่อมแล้วแต่ไม่ดีขึ้นเลยยย... :(:(:(

6. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    สนับสนุนข้อ 2 และ 3 เหมือนกันครับ :D :D :D

7. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    ใหม่ดีกว่ากครับมีประกันด้วย ของมือสองก็ดูดีๆของคนในก็ดีครับมีปัญหาคุยกันได้หน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้