หาร้านทำกระจกไฟฟ้า

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย oun8800, 5 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oun8800

oun8800 New Member Member

3
    0
    0
    ตอนนี้อาการที่เป็นอยู่คือ ตอนเอากระจกลง ลงเร็วปกติ แต่ตอนขึ้นขึ้นช้ามาก บางวันกดขึ้นหรือลงไม่ทำงานเลย รบกวนช่วนแนะนำร้านทำกระจกไฟฟ้าให้ด้วยครับ เพราะผมไม่มีความชำนาญในการทำ ขอบคุณครับ

2. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0
    อาจเป็นที่สวิทช์นะครับ

3. chock

chock New Member Member

72
    0
    0
    ถ่านมอเตอร์ หมดเปล่าครับ ส่วนสวิทลองแกะมาทำความสะอาด ดูก่อนนะครับ ตอนแกะค่อยๆแกะนะครับ ผมแกะแรงไปพังไปแล้วครับ พี่ น้อง ในคลับมีสวิทย์เลื่อนกระจกขึ้น ลง ข้างคนนั่ง ขายบ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้