****** สามีเค้ากลับมา ต้องอยู่สภาพนี้ *****

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv สีฟ้า, 4 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D:D .... พอดีไปเจอเหตุเข้าพอดีเลยครับ เลยฟ้องด้วยภาพ อึ่งอ่างเกาะกำแพง .. ดีไม่ตกมาตาย ... :D:D

2. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    แหมมมมมมมๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตรูกะแล้วว่าต้องมา รออยู่นานละว่าวันไหน:D:D

ปล.ช่ายยยย ซี้ๆๆๆๆๆๆๆพี่เล่นกระโดดเร็วกว่าผมหนีเร็วกว่าผมนี้

---------- Post added at 07:48:55 ---------- Previous post was at 07:48:38 ----------

แหมมมมมมมๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตรูกะแล้วว่าต้องมา รออยู่นานละว่าวันไหน:D:D

ปล.ช่ายยยย ซี้ๆๆๆๆๆๆๆพี่เล่นกระโดดเร็วกว่าผมหนีเร็วกว่าผมนี้ :D

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    อิๆ...งานเข้า...:D

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ขโมย............
    อิอิ

5. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ขโมยน้ำมันหมูครับ

6. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D:D:D

7. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ขนาดค่อยๆเลื่อน เห็นภาพแรกก็เดาออกแล้ว:D:D:D

กั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

---------- Post added at 15:04:29 ---------- Previous post was at 15:04:06 ----------

ขนาดค่อยๆเลื่อน เห็นภาพแรกก็เดาออกแล้ว:D:D:D

กั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เอ้าพี่ไก่ ไมปล่อยให้ตุ๊กแกเกาะบ้านล่ะพี่
    เป็นบ้านผมหน่อยไม่ได้ จาเอากระสุนหนังสติ๊กเหนี่ยวซ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

9. pop-ja

2,068
    235
    0
    ถ้าโดนยิงเนี้ยพี่ไก่โดนก่อนเลยพี่ ตัวนำให้ผมปีนเลยดีนะที่แกบวชมานานแก่พรรษาโดดออกมาก่อนแล้วหยิบกล้องมาถ่าย :D

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แล้วตกลงนิยายเรื่องนี้มานเป็นยังไง

11. pop-ja

2,068
    235
    0
    เรื่องที่ผ่านมาผมโดนจัดฉากครับพี่ เพื่อต้องการดิสเครดิตผมทางการเมืองทางฝ่ายพี่ไก่เค้าเป็นคนจัดฉากเค้าป้ายสีผม ผม ผม โผมมมมบริสุทธิ์เรื่องของเรื่องพี่ไก่เค้าปีนก่อนเลยครับเค้าปีนคนแรกเลยคิดดูสิคนอายุ 40 กว่า กระโดดข้ามกำแพงด้วยความรวดเร็วดุจดังนินจาฮาโตริกลับชาติมาเกิดผมเห็นก็จึกตกกะใจว่ามีอะไร ผม ผม โผมมมมเลยปีนขึ้นไปมั้งแต่ แต่ แต่ แต่ด้วยคำว่ากระดูกคนละ พศ. เลยสู้พี่ไก่เค้าไม่ได้พี่ไก่เค้าเลยกระโดดกลับมาแล้วด้วยความรวดเร็วดุจนินจาฮาโตริกลับชาติมาเกิดพี่ก็ก็ทำเรื่องที่ผมเห็นแล้ว ตรูพลาดแล้วเค้า เค้า เค้าเอาไฟฉายมาส่องหน้าผม(ดูเค้าทำสิกลัวถ่ายไม่เห็น:D) แล้วหยิบอาวุธที่สืบทอดประจำตระกูลที่มีอนุภาคร้ายกาจที่ใครๆๆในอู่ก็ไม่อยากพบกาลมันมาทำร้ายผมมันคือ NOKIA N 70ในตำนานมาถ่ายแบ๊คเมย์ผมดูสิรูปสุดท้ายผมนั้งดู TV ยัง ยัง มาแอบถ่ายเลยเศร้ามากแล้วอย่างนี้ประชาชนพี่น้องชาวไทยจะคิดยังไงการเลือกตั้งครั้งหน้าผมจะได้เข้าสภาไหม:cry:พูดแล้วเรื่องมานนนนนเศร้าๆๆๆๆ:eek: ผมยังขอยืนยันเหมื่อนเดิมว่าผมโดนดิสเครดิตทางการเมืองครับ :D:D:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤศจิกายน 2009
  12. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    อ๋อ...พี่ไก่เค้าอยากให้น้องpop แข็งแรง เลยจัดให้ออกกำลังกายซะ 1 ชุด...ได้เหงื่อมั๊ยน้องpop...อิๆ:D

13. pop-ja

2,068
    235
    0
    ว่างๆๆมาที่อู่วันเสาร์สิพี่ แล้วจะรู้ว่าการออกกำลังกายทำให้ร่างกายแข็งแรงและจิตแจ่มใส:D

14. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ไม่เป็นไรไอ้น้อง ยังไงซะฮุนเซนก็ปลูกบ้านไว้รอรับเป็นที่ปรึกษาอยู่555

15. pop-ja

2,068
    235
    0
    :D:D:D:D:D:D

16. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D:D ... ความจริงมีอยู่ว่า ที่อู่ประมาณเที่ยงคืน จะมีนักศึกษาแสนสวย หุ่นประมาณ 33-24-36 ขาวหมวย ถอดหมดเดินเล่นในบ้าน พวกผมรุ่นใหญ่ ยืนบนกำแพง น้องป๊อปรุ่นเล็กยืนพื้นเกาะกำแพงดู ทุกคนเงียบดูอย่างเดียว พอน้องเค้าเริ่มโชว์ น้องป๊อปของขึ้นครับ จากกำแพงที่ไม่เคยขี้นไหว มันโดดขึ้นมาได้ไงไม่รู้ กำแพงสูงประมาณคอตอนยืน ตอนลง ลงไม่ได้ สาดดดดดดดด ... เดี๋ยวมีต่อ .. :D:D

17. pop-ja

2,068
    235
    0
    เห็นไหม พี่ไก่เริ่มก่อนวันหลังจะเอากล้องชุดใหญ่ไปแอบถ่ายมั้ง

18. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    พี่ไก่ครับ อู่อยู่แถวไหนครับเพ่ ผมมีเรื่องจะปรึกษา......................................:D:D:D

19. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    พี่ป๊อปทำอะไรครับ....:D:D

20. pop-ja

2,068
    235
    0
    ผมทำอะไรไม่ทันครับ ขึ้นไปเจอแต่ความว่างป่าว มีแต่พี่ไก่เค้าเห็นหมดเลย :D

21. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    โอ้ว ...
    รถผมมีปัญหาพอดีเลย
    เด๋วต้องเข้าไปใหพี่ไก่ตรวจเช็ค ตอนค่ำ ๆ นะครับ
    อิอิ
    ตาเอ็ก ไปกันเลยดีกว่า

22. BNV

BNV Member Member

81
    1
    8
    555 ภาพมันฟ้อง

23. Yed H

Yed H New Member VIP

25
    1
    0
    :D ความต้องการทางเพศสูง ถึงต้องปีน

24. pop-ja

2,068
    235
    0
    ไอ้นี้ละ ตัวเริ่มเลย :D

25. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    อะนะ

26. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    น่ามันคุ้นๆๆ นะ เหมือนเคยเห็นขายโทรศัพท์อยู่ฟิวเจอร์ ( สงสัยแอบถ่ายคลิปไปขาย...แห่งๆๆ....)

27. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    น่าไปวุ๊ยอู่นี้

28. singcoohteam

5,303
    108
    0
    นัดมาเลยวันไหนพี่หนุ่ม

29. pop-ja

2,068
    235
    0
    ไอ้คนนี้หน้าตาดีๆๆช่ายปะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้