????ใครรู้วิธีซ่อมไฟเบอร์บ้างครับ????

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย AT 190, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AT 190

AT 190 Guest

0
    0
    0
    สเกิ๊ตรอบคันของผมเป็นFiber แบบเส้นใยสีขาว ซึ่งค่อนข้างบาง เมื่อวานซืนถอยไปชนเสาเหล็ก ก็เลยแตก ทีนี้ผมมีเส้นใยกับนำยาเลซิ่นซึ่งขอมาจากร้านตอนไปติดตั้ง มีนี้ผมอยากรู้ว่าถ้าจะทำการซ่อมด้วยตัวเองจะมีวิธีอย่างไรบ้างครับ

2. kabu

kabu Member VIP

46
    0
    6
    เคยเหนในออโต้โมบิลเล่มเท่าไหร่ไม่รู้เด๋วไปหาให้

3. GT ARM

GT ARM New Member Member

17
    0
    0
    ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่ครับ

4. BirdULTIMAnia

BirdULTIMAnia New Member Member

72
    1
    0
    หน้าหมู่บ้านมีร้านขายพวกนี้ อยากซ่อมเอง ช่วยแนะนำหน่อย

5. ampmy

ampmy New Member Member

59
    1
    0
    น่าจะยาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้