อาทิตย์ที่ 4 กรกฎาคม 2553 Meeting ชิวๆครับ (อัพเดท เลื่อนจากวันเสาร์ที่ 3 แล้วครับ)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jakarin_tuey, 22 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เรียนเชิญครับ Meeting ชิวๆตามประสา RT Club

สถานที่ ร้านกรู (ของนายหิน) เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป ใครไปไม่ถูกโทรสอบถามได้ครับ

ปล.... ตากอล์ฟ น้องแว่น น้องเช็ง น้องตุ่ย ห้ามพลาด (จัดไป อย่าได้แคร์) :D

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    รับทราบครับ..........อิอิ

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    จัดไปครับผม แล้วเจอกัน

4. rung_nu

889
    2
    0
    ๊UpUpUpUpUpUp

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    มีมา ชิว ชิว (รับทราบ) แล้ว 2 คน

ปล.......นายหิน เข้ามาแล้วจัดโต๊ะรอด้วย เอาหน้าร้านนะน้อง :D

6. rung_nu

889
    2
    0
    เงียบ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

7. KWANG-RT

KWANG-RT New Member Member

18
    0
    0
    พี่ไปด้วยคับ..แล้วเรื่องนครนายกว่างัยคับหิน...หมู่นี้พวกเรารักกันน้อยลงนะ:cry:

8. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไปด้วย 1 ที่นั่ง โต๊ะหน้าร้านได้เหรือเปล่า มีคนจองหรือยัง? แล้วเจอกันครับเพื่อนๆ RT Club

9. rung_nu

889
    2
    0
    เอาแบบโซฟาไหมพี่......แล้วก็เรียกเด็กๆๆๆมานั่งกินนมกันครับ................555555555555555555555+

10. Nuoilz

Nuoilz New Member Member

49
    0
    0
    ขอเสนอหน้าไปทำความรู้จักกับพี่ ๆ ด้วย 1 คนนะค๊าฟ

^^

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สำหรับผม 2 ที่นะครับ ขอที่จอดรถด้วย สำหรับ RT งามๆ 1 คัน อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:54:43 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:53:49 ----------

ไว้คุยกันวันมิตติ้งเลยดีก่าพี่กวง ยังไงพวกเราก็รักกันเหมือนเดิมนะ อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:55:15 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:54:43 ----------

ยินดีครับ อย่ามาแต่หน้านะครับ เอาตัวมาด้วยก็ได้ 555+

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:55:46 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:55:15 ----------

จะดีเหรอเช็ง ... เกรงใจกันบ้าง 555+

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:56:44 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:55:46 ----------

เจอกันครับคุณบอย ..

12. Nuoilz

49
    0
    0
    ค๊าฟ ผมเดียวเอาไปให้ครบอ่ะคับ

ทั้งตัว ทั้งขา ทั้งแขน

เอาใจไปเพื่อ หาสาว ๆ ด้วย :p

ฮ่ะ ๆ

ขอบคุนเรื่องเบอร์ พี่หินนะคับ พี่กอล์ฟ !!

13. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ขอบคุณครับที่มากันแล้วจะจัดที่ไว้ให้ แล้วจะสั่งอาหารไรเปล่าจะได้เตรียมไว้ให้

14. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เอาเป็นกุ้งอราสก้า จรเข้ผัดพริกไทยดำ เนื้อสันนอกหมูแอฟริกัน กวางเรนเดีย มีไหมพี่หิน โห่ๆๆๆๆ

งานนี้ไม่น่าพลาดครับ

15. Nuoilz

49
    0
    0
    ขอผัดเผ็ดปลาวาฬ เครื่องในยุงย่าง ไข่ดาวหมูสับ ขากุ้งทอดกรอบ ก็พอพี่ !!!

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พอดีหินโทรมาแจ้งว่าวันเสาร์ที่ 3 ติดธุระอ่ะครับ เลยจะไม่ได้ไปอยู่ที่ร้าน แล้วเอาไงดีครับพี่เต้ย เลื่อนเป็นวันอาทิตย์มั้ยจะได้เจอกันครบ ๆ ผมยังไงก็ได้นะ ช่วยเป็นธุระให้หน่อย อิอิ

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สรุปแล้วว่าขอเปลี่ยนแปลงวันมิตติ้งเป็นวันอาทิตย์ที่ 4 กรกฎาคม 2553 นะครับ สถานที่เดิม และเวลาเดิม เลื่อนวันเฉยๆ จ้า ... อิอิ

18. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ร้านนี้ม่ายมีสาวๆนั่งดริ๊งค์อ่ะดิ ม่ายมีตังค์จ้างอ่ะ มีแต่อีแจ๋วก้นครัว2คนอ่ะ ถ้าอยากได้พกมาเองนะจ๊ะ
    แว่น ปูอลาสก้า จระเข้ผัดพริกไทดำ เนื้อสันนอกหมูแอฟริกัน กวางเรนเดียไม่มีอ่ะคุนชาย
    มีแต่ จิ้งจกผัดพริกไทดำ แมลงสาปทอดกรอบ เนื้อสันในหนูบ้าน กวางเอ๋งจรจัดแถวร้าน อิอิ

19. Nuoilz

49
    0
    0
    รับทราบคับ

วันที่ 4 คับ !!!

20. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบครับผม... แล้วเจอกันนะครับเพื่อนๆ แล้วจะโทร. ไปถามทางไปร้านด้วย ^_^

21. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    โอเคสรุปตามนั้นนะแล้วเจอกัน

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แจ้งข่าวกันต่อๆ ไปด้วยนะครับ แล้วเจอกัน

23. rung_nu

889
    2
    0
    ๊UPUPUPUPUPUPUPUPUPUP

24. rung_nu

889
    2
    0
    UPUPUPUPUPUPUPUPUPUPUPUPUPUPUPUPUP

25. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    รับแซ่บ (แซ่บทุกเกียร์) ขอบคุณตาเกียร์ที่แจ้งข่าว :D

26. rung_nu

889
    2
    0
    UPUPUPUPUPUPUPUPUPUPUPUPUPUPUPUPUPUP

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แล้วเจอกันครับ พี่เต้ยไปพร้อมกันมั้ย ขับ RT ตามๆ กันไป อิอิ

28. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ไปด้วยคร๊าบบบบบบบ ส่วนเรื่องเส้นทางเด๋วโทรถามน่ะครับ เจอกัรคับ

แหมะแว่นเพื่อนเลื่อนวันก็ไม่โทรบอกดีที่โทรหาตาเต้ยก่ะตากอล์ฟก่อนอ่ะ

29. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    โทรมาก่อนละกันน้อง รอบนี้อาจไม่ได้เจ้า RT ไปนะ เอา อีสุสุสีขาว ไปแทน :D

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 00:25:20 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:25:05 ----------

โทรมาก่อนละกันน้อง รอบนี้อาจไม่ได้เอาเจ้า RT ไปนะ เอา อีสุสุสีขาว ไปแทน :D

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 00:25:52 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:25:20 ----------

โทรมาก่อนละกันน้อง รอบนี้อาจไม่ได้เอาเจ้า RT ไปนะ เอา อีสุสุสีขาว ไปแทน :D

30. jakarin_tuey

1,409
    2
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้