จะใส่กระจกretro

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย aseanit, 3 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aseanit

aseanit New Member Member

24
    0
    0
    คือว่าถ้าเจาะเพื่อจะใส่กระจก มันจะมีปัญหาตามมาที่หลังหรือเปล่าครับ

มันจะผุหรือเปล่าครับ กระจกเหมื่อนกับคุณกอล์ฟนะครับ

ขอบคุณครับ

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เจาะแค่รูเล็ก ๆ 2 รูครับ ไม่น่ามีปัญหาอะไรนะ เพียงแค่ต้องยึดให้แน่นเท่านั้นเอง เวลาวิ่งจะได้ไม่สั่น เรื่องน้ำเข้ามันโอกาศน้อยครับ เพราะมันมียางรองฐานอยู่ด้วย

3. aseanit

aseanit New Member Member

24
    0
    0
    ขอบคุณพี่กอล์ฟมากครับ

ใส่เมื่อไรผมจะถ่ายรูปมาให้ชมอีกทีนะครับ

4. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ฮาๆ พี่กอฟ กระจก retro ละเหรอ หุหุ ตัวเดียวกะผมเลยได้มาเท่าไรเรหคอรับ

5. winof

winof New Member Member

18
    0
    0
    หาจากไหนอ่ะครับอยากได้บาง. ช่วยบอกทีดรับ ขอบคุนคราบ

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    กระจกแบบที่ผมใส่อยู่ก็มีขายตามในบอร์ดซื้อขายในเวปนี้แหละครับ แต่ตอนนี้รู้สึกของจะน้อยลง เพราะขายดีจัดครับ อิอิ

7. winof

18
    0
    0
  8. golf the zeed

3,808
    7
    38
  9. winof

18
    0
    0
    ขอบคุนพี่มากเลยน่ะคับ. แต่ผมโทรไปแล้วเค้าบอกของหมดแล้วมีแต่แบบอื้นครับ

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อ๋อครับ .... ช้าไปหน่อย ตอนนั้นผมซื้อของเพียบ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้