ใครจะไปงาน Track Day ที่แก่งกระจานบ้างครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tuned by Tommy, 4 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ใครสนใจไปร่วมงาน Track Day ที่สนามแก่งกระจานโดยพี่เก่ง Rcweb วันที่ 22 ที่จะถึงนี้บ้างครับ ตัวผมไปแน่นอน :D

2. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    อยากไปแต่ช่วงนี้ไส้แห้งอ่ะครับพี่

Joice++Jum

3. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    กลับบ้านเร็ววันเดียวก็ไปได้แล้วครับ joice

Rambo กับลุงหนวดไม่ไปลองรถกันเหรอ :D

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    คงไม่ได้ไปครับ ช่วงนี้ไปรแกรมเที่ยวเริ่มมาแล้ว 555555555555+

5. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

คงไม่ได้ไปอะค่ะ น่าเสียดายยังไม่เคยเอา Coupe ลงสนามนี้เลย อิอิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้