อยากเห็น เห็นพี่ ๆ ที่วาง B18C ผาดำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย NT.SHOP, 23 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    รบกวน พี่ ๆ วาง B18C ฝาดำ หน่อยครับ อยากเห็นรูป EK ที่วาง เครื่องตัวนี้อะครับ แล้วอัตราสิ้นเปลืองเป็นไงบ้าง ในบอดี้ EK อะครับ B18C ฝาดำ คอไอดีคว่ำ เห็นมีคนบอกว่า แต่งยาก จิงป่าวครับ แล้วอะไหล่ หายากมั้ย ครับ ขอบคุณครับ ผม:eek:

2. March .._..

March .._.. New Member Member

135
    3
    0
    ในเมือง 10 โลลิตร นอกเมือง 12-13 ครับ

ส่วนเรื่องของแต่งกับอะไหล่ ก็ใช้ตัวเดียวกับ B16 ได้หมด ยกเว้นคอไอดีอย่างเดียว

3. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขออนุญาติ เพิ่มเติมให้ครับ เรื่องอะหลั่ย เพราะผมใช้เครื่องตัวนี้อยู่
    ฝาครอบกะลาจานจ่าย + ท่อยางหม้อน้ำเส้นบน ใช้ของรุ่นอื่นไม่ได้ครับ
    นอกนั้นไม่ทราบครับ ต้องรอผู้รู้มาตอบ

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    จัดไปเลยครับคุณชัยเอาเหมื่อนที่ผมบอกไว้นั้นแหละจี้ดแน่ๆ อัตราการสิ้นเปลืองในเมือง9-10 โลลิตร

5. NT.SHOP

523
    1
    0
    ได้เลยครับ คุณโจ๊ก... จะรีบปั่นเงิน แล้วไปวาง ไม่เปลี่ยนใจแระ B18C ดีกว่า.... จะพยายามจี้ท้ายรถคุณโจ๊กให้ ทัน .... อิอิ

6. NT.SHOP

523
    1
    0
    โอ๊ะโอ๋... แหล่มเยย แรงแบบพอเพียง ขอบคุณมากครับ สำหรับข้อมูล

7. NT.SHOP

523
    1
    0
    มีพี่ น้อง ๆ วาง B 18 C อีกป่าว ครับ อยากเห็น เป็นแนวทางการแต่งครับ อนาคตอันใกล้ จะวาง B18C ด้วย อ่า ครับ ขอบคุณครับ

8. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  9. NT.SHOP

523
    1
    0
    ไม่อยากแรง... แต่อยาก แซง คนที่เร็ว กว่า ...... อิอิ ขำ ๆ นะคร้าบ อยากเห็นห้องเครื่องของคนที่วาง 18 C ฝาดำหน่อย ครับ

10. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ถ้ามีปัญหาระหว่างตอนวางเครื่องก้อโทรมาคุยได้ครับคุณชัย ยินดีครับ

11. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    แสดงคนที่บ้านเตือน บ่อยสิคับว่าอย่าขับรถเร็วมาก แต่อย่าให้ใครแซงได้ ใช่เปล่า 5555+

---------- Post added at 14:23:29 ---------- Previous post was at 14:22:58 ----------

แสดงคนที่บ้านเตือน บ่อยสิคับว่าอย่าขับรถเร็วมาก แต่อย่าให้ใครแซงได้ ใช่เปล่า 5555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้