นอกรอบเดือนพฤศจิกายน ขออนุญาตินะคับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย kuna, 31 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kuna

kuna New Member Member

7
    0
    0
    พอดีเปนเดือนเกิดของผมพอดีคับจะถือเปงแบบกรณีพิเศษก็ได้คับ
    รบกวนเพื่อนๆที่ว่างตอนกลางคืนสะดวกอะคับได้ทั้ง ชาย และ หญิง
    ที่ร้าน bossum อยู่ตรงข้าม ธนาคาร กสิกร สาขาใหญ่ ใต้ทางด่วน ราษบูรณะ
    งานนี้ผมเลี้ยงเหล้า 2 ขวด คับ มิกคงต้องให้เพื่อนช่วยแชรนะคับอิอิ
    แถมดูผมร้องเพลง555+จะไม่มากันตรงนี้แหละ
    รับรองสนุกแน่ๆๆคับ สำหรับสมาชิกที่ไม่เคยรู้จักก็มาได้นะคับแต่ขอให้รู้จัก
    กอฟ แว่น พี่เต้ย หิน ตุ้ย เอ๋ โอ๋ พี่บอย ปิ๊ก ถ้าไม่รู้จักเลยจะไม่ไหวเอา5555+เดียวงง
    งานมีวันที่ ศุกร์ที่ 20 พฤศจิกายนนี้คับตั้งแต่ 3ทุ่มอะคับตอนแรกจะเร็วกว่นี้แต่ร้านยังไม่เปิดเพราะ
    รู้ว่ากลุ่มนี้กินกันมาราธอน555+เหลือเกินยังไงช่วยลงชื่อด้วยนะคับจะได้จองโตะถูกคับ
    คนเยอะมากคับร้านนี้เดียวไม่มีที่
    แต่ถ้าจะมีมีทติ้งอีกผมก็ไปนะ อันนี้ถือเปงกรณีพิเศษก็ได้คับ
    รบกวนเพื่อนๆด้วยคับ

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ว่างยังไงกันเพื่อนๆ

ไปดูห้องติ่งที่มา meeting ที่ร้านบึงช่อนหน่อยไหม? มีเหล้าฟรีตั้ง 2 ขวดแน่ะ... :D:cool:

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้าด้วยคับ....ขอให้มีความสุกมากๆมีแฟนเพลงเยอะๆ

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    โปรแกรมน่าสนใจอีกแล้ว .... นักร้องนำมาชวนเองเลยนะเนี่ย สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้าครับพี่

**** สรุปแล้วว่าจะจัดนอกรอบที่ร้าน Bossum นะครับ ตามกระทู้นี้ http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=10176247#post10176247

ปล. ผมขอแก้ไขหัวข้อเป็น งานนอกรอบ นะครับ คนอ่านจะได้ไม่งง อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 พฤศจิกายน 2009
  5. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    Happy Birthday ล่วงหน้านะคะ
    ส่วนปิ๊กจะได้ไปรึว่าไม่ได้ไปต้อง ต้องถามลูกหินค่ะ
    เพราะช่วงนี้งานเค้ารัดตัว ไม่รู้จะว่างป่าว

ถ้าไปได้ ไปแน่นอนค่ะ ... ไม่พลาด
    ว่าไงสมาชิกRT ได้เหล้าตั้ง2ขวด อิอิ

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไปนั่งฟังเพลงเพราะ ๆ กัน พวกเรา !!!!

7. kuna

7
    0
    0
    สำหรับคนที่ยังไม่เคยเจอผมแล้วจะมา มาได้นะคับอย่างที่บอกไว้ตอนต้นนะขอให้รู้จักเพื่อนที่บอกมาแล้วผมจะได้รู้ว่าต้อง
    จองที่นั้งไว้กี่คนอะคับ จะได้เตรียมใจถูก5555+ ล้อเล่นอะ มาเถอะอยากรูจักเพื่อนใหม่เยอะๆๆนะคับ
    สำหรับเพื่อนที่มาไม่ได้ไม่เป็นไรคับไว้มีโอกาสหน้าแน่นอนคับ
    ปล มาไม่ได้ไม่เปนไร แต่.......จำไว้!!!!!!!!!!!!!!!!55555+ล้อเล่นอีกที

8. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อัพๆๆๆๆ

9. ขอเบอร์โทร ลงไว้หน่อยก๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ พี่ *0*

10. pukpick

615
    0
    0
    มีเหล้าฟรีแบบนี้ ตุ่ยไม่เคยพลาดช่ายมั๊ยจ๊ะ
    อิอิ:D:D:D:D:D:D

11. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เหล้าฟรี แต่ออก มิกซ์ เองนะเว้ยเห้ย ไม่ใช่ฟรีทั้งงาน

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ใครจะไปกันบ้างลงชื่อบอกพี่ติงเค้าไว้ด้วยนะครับ

13. มีแซว เด๋วปัดชวนตาหินกินเหล้าซะเลย โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *0*

14. แหมนะเพื่อนรักก็นะ :D:D:D จุ๊ฟจุ๊ฟๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D:D

15. kuna

7
    0
    0
    upๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ขอจำนวนคนวันพุธนะคับ จะได้จองได้ อย่าคิดมากคับมาสนุกกันคับกับชาว RT100
    เบอ 0876876644 0866333039 ติงลี่คราบบบบบบกระผมมม
    เดียวมีโช เมาแล้วร้องเพลง 5555555

16. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เดี๋ยวจะแวะเข้าไป

อาจจะแวะเข้าไปนิดหน่อย เพราะว่าวันรุ่งขึ้นผมมีงานขายคอนโดของบริษัทฯ แต่เช้าตรู่ :D:cool:

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โทรไปหาไม่มีคนรับเลยครับพี่ติง ... ผมคงไม่ได้นะครับ แต่เห็นว่าพวกตุ่ยอาจจะไปกันอ่ะครับพี่ จำนวนไม่แน่ใจว่ากี่คน

18. pukpick

615
    0
    0
    ตอนนี้ยังบอกอะไรไม่ได้เลยจร้า ...

ถ้าไปได้แล้วจะไปแน่นอน จะได้ไปเซอร์ไพร์สแล้วกันนะคะ

ว่าแต่จะไปได้มั๊ยวะเนี่ย....

19. pukpick

615
    0
    0
    ...ก็ได้ข่าวว่าชวนอยู่เกือบทุกวันเลยไม่ใช่หรอจ๊ะ :D:D:D
    แล้วได้ไปกินมะล่ะ :cool::cool::cool::cool:
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้