รถชนกันบนทางด่วน...แต่แผ่นกันเสียงดันตกใส่ป้าของแฟนผม เซ็งจริงๆ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 2 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    http://www.fwdder.com/topic/189409
    http://board.postjung.com/439193.html
    http://hilight.kapook.com/view/43024

ตามข่าวทุกช่องที่รายงานเลยครับ ไม่นึกไม่ฝันจะมาเกิดกับคนไกล้ตัว
    ผุ้ประสบอุบัติเหตุ เป็นป้าแท้ๆ ของแฟนผม ...เมื่อต้นเดือนที่แล้วเพิ่งทำบุญกระดูกคุณปู่แฟน
    ยังคุยกันกับป้าท่านว่าปีใหม่จะไปไหนกันดี...ไม่นึกไม่ฝันว่าจะมาเกิดเหตุกับคนที่เรารู้จักแบบไม่น่าเกิด

ทางบ้านแฟนผมพอรู้ข่าวก็ช๊อคตามๆๆกันเป็นแถวครับ เนื่องจาก คุณป้าเป็นพี่สาวคนโตของทางบ้าน
    และยังเป็น อาจารย์สอนหนังสือ มานานมากแล้วครับ เกือบ 40ปีแล้วครับ สอนทั้งแม่แฟน น้า อา อีกหลายคนคับที่เคยเป็นลูกศิษย์ของท่านมาก่อน.....รายละเอียดของเหตุการณ์ตามลิงค์เลยครับ.....
    ตอนนี้สวดศพได้...3วันแล้วครับนี่เข้าวันที่4

ยังใงช่วงนี้ ผมนัดอะไรใครไว้ ขออภัยด้วย อาจจะล่าช้านิดนึงนะครับ
    เพราะต้องไปช่วยงานทั้งที่บ้านและที่วัด ยังใงหลังเสร็จงานศพ หลังจากวันพฤหัสไปแล้ว
    ค่อยว่ากันนะครับ.......จะตามงานที่ค้างไว้ให้นะครับ

.........ยังใงขับขี่ฝากดูแลความปลอดภัยกันด้วยไม่อยากให้เรื่องแบบนี้เกิดกับใครอีกเลยครับ........

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 พฤศจิกายน 2009
  2. lionel eltommz

lionel eltommz New Member Member

133
    2
    0
    เสียใจด้วยคับ...

3. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ดูข่าวอยู่เหมือนกัน ชีวิตคนเราไม่มีอะไรแน่นอนเลย เศร้า

4. ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ...ไม่น่าจะเกิดขึ้นเลยคับ

5. a.a.

a.a. New Member Member

37
    0
    0
    เสียใจด้วยนะครับ.......คุณหล่อ
    ขอให้คุณป้า....จากไปอย่างมีความสุขครับ

6. เห็นข่าวแล้ว ซํกพัก คุยกับนังหล่อวัน อาทิตย์บอกว่าเป็นป้าของตูน ไอ้เราก็ตกใจไม่นึกว่าจะใกล้ตัวขนาดนี้
    เสียใจด้วยนะหล่อ

7. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    ฝากแสดงความเสียใจให้น้องตูนด้วยนะหล่อ:(
    ฟังข่าวอยู่ไม่นึกว่าเกิดกับคนใกล้ตัวนี่เอง

8. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    เสียใจด้วยเพื่อน

เสียใจด้วยเพื่อน

9. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    เสียใจด้วยนะ ตูน หล่อ เห็นข่าวแวบๆ ไม่นึกว่าจะเกิดกับคนใกล้ตัว

10. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    เสียใจด้วยครับ.....

11. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ขอเเสดงความเสียใจด้วยครับผม

12. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    เสียใจด้วยครับ

13. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เสียใจด้วย พี่หนุ่มฝากบอกด้วยว่าเสียใจด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤศจิกายน 2009
  14. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ....ขอบคุณทุกท่านครับ....
    วันพุธนี้ ณาปนกิจ แล้วครับ

15. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    เสัยจัยด้วยครับพี่หล่อ

16. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0

17. ToR-YaK

ToR-YaK New Member Member

33
    0
    0

18. ขอแสดงความเสียใจด้วยอย่างสุดซึ้งครับ ครั้งหนึ่งเคยเจอกับตัวเองเหมือนกันแต่เป็นเพื่อนที่เสียชีวิตครับ

19. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้