ขอเชิญ รวททีม KE70 ทุ่งครุ ประชาอุทิศครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย boy_3DX, 9 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    คือ ผมขับ ke70 สีเขีวล้อดำ กับเพื่อนอีกคน เหลี่ยมเล็ก สีขาวครับ เห็พื่อนๆ พี่ๆที่อยู่ ทุ่งครุประชาอุทิศ ขับกันเยอะ ผมกะเพื่อนๆ และก็พี่จุ๊น ที่เป็นดาราอะนะ รวมๆกัน แถวๆหน้า ม. พระจอมเกล้าธนบุรีครับ ท่านที่ผ่านไปผ่านมาเชิญเข้ามาพูดคุยพบปะกันได้ครับ ผมมือใหม่ครับ อยากหาเพื่อนๆมาคุยแลกเปลี่ยนความรู้ครับ ทุกวัน เสาร์ออกมาเจอกันที่ หน้า เมเจอร์พระประแดงก็นะนะ ผมสุมหัวอยู่กะพี่จุ๊นนั้นหละครับ

2. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    อ่อ ครับ ได้ยินแว่วๆ ว่า จุ๊น เค้าก็เล่น Dx2 ประตู

ว่างๆจะแวะไปครับ

ลองๆ ทิ้งเบอร์ไว้สิครับ เผื่อใครไปผ่านไปแถวนั้นจะแวะไป

หรือลองชวนกันมามิทติ้ง Ke ก้ได้ครับ

3. boy_3DX

168
    2
    0
    เห่อะๆๆ พี่จุ๊นเคา ขับเจ้าไฟกลมครับเหลี่ยมเล็ก อะ เจอกันบ่อยโคตร ล้อแม๊กร้านพี่แกเยอะครับ เบอร์เบอร์แกก็ 087 7979797ครับ ลองโทรดูแกมีหลายเบอร์ 089 9999997 นี้ก็อีกเบอร์ล้อวาตา ฮายาชิแกเยอะครับ

วางca18 เซ๊ตมาลึ่มเลย แว่วๆว่า หมดมา ห้าแสนแล้วมั้ง

แต่เจอรถพี่โรจน์พี่ชายผท 4age ธรรมดาแต่ไม่ธรรมดา สวนเอา พี่จุ๊นหงายเยย

วันเสาร์ ตั้งแท่เที่ยงคืน ผมรวมอยู่หน้า พระจอมเกล้าธนบุรีนะครับ 083 9087671 บอยครับ

เรื่องมีทติ้งหลัก มันไกลเกินอะครับไปไม่ถูกด้วย ขอเป็นสาขาย่อยฝั่งธนแล้วกะนครับอิๆๆ

>>5W.AUTO CAR<< ถูกใจสิ่งนี้
  4. boy_3DX

168
    2
    0
    up หน่อย

5. chanchao

chanchao New Member Member

25
    0
    0
    [ถ้าเสานี้ว่างจะไปด้วยคับke70:D

6. Civic In Love

Civic In Love New Member Member

43
    0
    0
    รอรถเสร็จก่อนคับเจอกัน...

7. boy_3DX

168
    2
    0
    ช่วงนี้พระประแดงไม่มีวิ่งกันเลย เจอกันแถวๆสาย1 วัน พฤหัสนะครับ

8. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    ประชาอุทิศมีใครใช้ KE บ้างครับ

แนะนำตัวกันหน่อยครับพี่น้อง

9. ศักดิ์ดา

ศักดิ์ดา New Member Member

30
    0
    0
    เด็กพระราม3ไปด้วยได้

10. ไปด้วยคับ

11. OatTrasH

211
    0
    0
    ไปไหนไปด้วย ถึงป่วยผมก็ไป

อิอิ

ขอแนะนำตัวหน่อยครับ

ผมชื่อโอ๊ตครับ

ใช้ ke70 เหลี่ยมเล็กสีขาวครับ

12. วันศุกร์มีไหมคับ พอดีอยู่ปากน้ำเผื่อจะได้ไปหาด้วย

13. K.PON

K.PON New Member Member

178
    0
    0
    ว่างแจ้งข่าวมาด้วยครับไปด้วย พล

14. OatTrasH

211
    0
    0
    อยากไปด้วย

อยากไปด้วยจัง ไปไหนกันครับพี่น้อง
    นัดรวมตัวกันเล้ย
    ดีมะ

15. big666

big666 New Member Member

60
    0
    0
    ฝั่งพระราม 3 วงแหวนอุตสาหกรรมไปด้วยได้มั๊ย ครับ

เห็นมีคัน นึง dx ตากลมสีขาว ขับขึ้นสะพานวงแหวน ประจำ

รถสวยดี ครับ....up up up up

16. ชุติพนธ์

ชุติพนธ์ New Member Member

40
    0
    0
    ขอร่วมด้วยคับ

ชื่อ เอส คับ อยู่สำโรง

17. boy_3DX

168
    2
    0
    โอยๆๆๆๆเอาไงดีน้อง โซนพระราม3 แถวๆนั้นมีกี่คันเอ่ย ทางบางมดนี้เยอะเลยแต่ไม่รู้จักสักกะคัน ครับอิๆๆๆ

ยังไงเจอกันแถวๆสาย1 วันพฤหัส นะจ่ะ 5ทุ่ม แถวๆหน้าปั๊ม ปตท. เด้อ

083-9087671 บอยครับ ท่านใดจะไปยังไงโทรเรียกด้วยเน้อ

18. nguan_za

nguan_za New Member Member

6
    0
    0
    ผมก้ออยู่ประชาอุทิศเหมือนกันคับ แต่ไม่ค่อยได้ไปมิทติ้งกับเค้าซักเท่าไหร่ มีแต่ไปกับชาวเคอีทุกศุกร์แรกของเดือนนะคับ ที่รามอินทรา
    ส่วนที่ประชาอุทิศขับเจอกันยังงัยก้อทักทายกันได้นะค้าบบ เอ้อ...แต่ผมไม่ได้ขับ dx นะ แต่เป็นcarina นะคับ ยังงัยเจอกันก้อทักทายกันนะคับ เรามันคนรักretro car เหมือนกัน

19. JohnFarmy

JohnFarmy New Member Member

2
    0
    0
    น้องไหม่

ผมเป็นน้องไหม่ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ ฟาร์ม_รถส้ม (รามอินทรา กม.9)

Update 14/11/2009
    อยากไปด้วยจัง น่าสนุก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤศจิกายน 2009
  20. boy_3DX

168
    2
    0
    โย้วๆๆๆ วันนี้ไป แซดดด แถวสาย1 กับพี่จุ๊น ครับ วันนี้รถเยอะมากๆๆๆ มากว่าทุกวันที่เคยไป ได้ไปเจอพี่ๆเพื่อนๆ ชาว retro racing เพียบเลย พรุ่งนี้ว่างๆเดี๋ยวเอารูปมาให้ชมครับผม พฤหัส หน้าใครจะไปด้วย โทรมาเน้อไปด้วยกันขำๆไม่เน้นอัดรถกันนะครับ ขับเรื่อยๆพบปะสังสรรค์กันตามประสาคนชอบอะไรเหมือนๆกัน

083 9087671 น้องบอยครับ

21. boy_3DX

168
    2
    0
    วัน พฤหัส นี้เจอกันที่สาย1 นะครับ มีทติ้งเล็กๆ อิๆๆๆ

22. OatTrasH

211
    0
    0
    ไปรถนายนะเพื่อน

23. boy_3DX

168
    2
    0
    ไม่ได้ๆๆๆๆ ต้องเอารถของเมิงไปด้วย55555 เผื่อพังจะได้ลากกลับอิๆๆ

24. ชุติพนธ์

ชุติพนธ์ New Member Member

40
    0
    0
    เสียดายคับไม่ได้ไป ต้องรอรถเสร็จก่อนคับ

25. boy_3DX

168
    2
    0
    เฮ้ออออออ หดหู่ๆๆ ขอไว้อาลัยให้ 2พี่น้องที่เสียชีวิต ด้วยนะครับ ......

26. OatTrasH

211
    0
    0
    ร่วมไว้อาลัยด้วยคน mitsu l200 ที่กาญจนาภิเษก

27. OatTrasH

211
    0
    0
    รถคุณเอสสวยดีนะครับ
    ผมชื่อโอ๊ตครับ อยู่ประชาอุทิศ

28. boy_3DX

168
    2
    0
    พฤหัสนี้ใครไปมั่ง ยกมือขึ้นๆๆๆๆๆ R1 R1

29. OatTrasH

211
    0
    0
  30. chanaphai

chanaphai New Member Member

25
    0
    0
    ร่วมด้วยคนครับ

ร่วมด้วยคนครับ อยากไปแต่ไปไม่ถูกครับผมอาร์มนะครับ
    อยู่สาย 5 นครปฐม สวัสดีทุกคน
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้