แจ้งงข่าวครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 27 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ในเดือนหน้านี้จะมีงานใหญ่ๆอยู่2งานน่ะรับคืองาน souped up thailand2007เป็นงานที่จัดอันดับรถdrag ที่เร็วที่สุดในประเทศน่ะครับ จะมีขึ้นในวันที่1-2ครับ ในงานนี้ผมอยากจะขอความร่วมมือในการออกความคิดเห็นหน่อยอ่ะครับว่าใครจะไปได้บ้างอ่ะครับ ทางแชมป์เค้าฝากมาถามมาน่ะ

ส่วนอีกงาน1น่ะครับงานนี้ก็สำคัญครับคืองาน bird day praty 8th racing(ผมคิดเองน่ะคับอิอิ) งานจะมีขึ้นในสันที่8น่ะครับในงานนี้ผมอยกจะให้ไปกันให้ครบๆหน่อยน่ะครับถือว่าเป็นงานเปิดตัวพวกเราด้วยก็ได้น่ะครับและอีกอย่างเราควรจะไปแสดงความยินดีกับเค้าด้วยน่ะครับ

สำหรับใน2งานนี้ช่วยมาลงกันด้วยน่ะครับว่าใครไปงานไหนได้บ้างหรือไปได้ทั้ง2งานน่ะครับ แต่ในงานครบรอบของเวปน่ะผมอยากได้จำนวนที่แน่นอนน่ะครับเพื่อที่จะได้แจ้งไปกับทางเวปเค้าน่ะครับ

ยังไงก็ขอความร่วมมือหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ:cool::cool:

2. touko

touko Member Member

34
    0
    6
    ผมกะจะไปวันที่ 8 ครับ
    แต่จะไปได้หรือไม่วันที่ 3 ถึงจะรู้คำตอบครับ

3. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ผมคงไปได้วันที่ 8 ยังไงจะมายืนยันอีกที

4. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ดู คิว ก่อนน่ะ

5. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    ถ้าไปได้..ไปวันที่8 ส่วนงานวันที่1-2 เอกไปกะสไลด์(งาน)

6. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ไปทั้งสองวันเลยครับ เจอกันแน่นอนครับ
    แต่วันที่ 8 ขอวิ่งงานก่อนนะ อิอิ(หาเงินก่อน)

7. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    555+ ตูน มาให้ทันลงแข่งหล่ะกัน อิอิ ตัวแทนของคลับเลยน่ะนิ

8. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ใครจะเอาสติกเกอร์ไปเอาที่งานนะคับ ใครจะเอาช่วยแจ้งด่วนเลย ........ส่วนเสื้อจะเร่งให้ทันวันงานคับ อย่าลืมพร้อมเพียงกันนะคับวันที่8 1ปีขอสักครั้งได้มั๊ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้