เรื่องบีสิบสี่

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย jun_Za, 2 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jun_Za

jun_Za Member VIP

198
    8
    18
    ติดแก๊สมาตูดห้อย เห้นเค้าว่าเอาโช้คของ a32 มาใส่มันจะดี

คืออยากรู้ว่าพอนั่งกันเต็มๆแล้วมันจะเป็นยังไง กลัวมันกะแทกอะครับ คือตอนนี้เอาโช้คเดิมไปอัด แล้วยกขึ้นมา 1.5 นิ้วมา แต่นั่งสองคนมันกระด้าง แต่นั่งเต็มคัน มันใช้ได้เลยอะ เลยไม่รู้ว่าจะเปลี่ยนดีมั้ย

2. psoodto

psoodto New Member Member

62
    4
    0
    อ่า ของผมตอนแรกก็คิดจะใส่ A32 นะครับ แต่พี่ๆ หลายๆ คนบอกตูดจะสูง ตอนนี้ของผมใส่ Monroe reflex บวกสปริงสำหรับรถติดแก๊ส ความรู้สึกก็โอเครนะครับ นั่งหลังสาม ขึ้นเนินที่สุงๆ ก็ไม่ขูดท้องครับ แต่ความคิดผมอันนี้นะครับ อยากลองโช๊คเดิมแต่ใส่สปริงที่แข็งขึ้นครับ ของเดิมไม่ไหวฮะ ต้องลองดูครับ

3. psoodto

psoodto New Member Member

62
    4
    0
    อ่า ของผมตอนแรกก็คิดจะใส่ A32 นะครับ แต่พี่ๆ หลายๆ คนบอกตูดจะสูง ตอนนี้ของผมใส่ Monroe reflex บวกสปริงสำหรับรถติดแก๊ส ความรู้สึกก็โอเครนะครับ นั่งหลังสาม ขึ้นเนินที่สุงๆ ก็ไม่ขูดท้องครับ แต่ความคิดผมอันนี้นะครับ อยากลองโช๊คเดิมแต่ใส่สปริงที่แข็งขึ้นครับ ของเดิมไม่ไหวฮะ ต้องลองดูครับ

4. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    ของผม ก็ เหมือน คน ข้าง บนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้