มีใครพอติดต่อคุณเจี๊ยบได้ไม๊ครับ เรื่องรถ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย mainees, 31 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mainees

mainees New Member Member

253
    7
    0
    พอดีค่อนข้างฉุกละหุกนิดนึง และไม่รู้จะติดต่อคุณเจี๊ยบอย่างไร (ส่ง PM แล้ว) แต่อยากได้ติดต่อได้เร็ว เพราะว่างเฉพาะวันอาทิตย์น่ะครับ ถ้าใครสามารถติดต่อคุณเจี๊ยบได้ ช่วยโทรกลับ 081-585-9334 วุธ ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ไม่ลองโทไปคุยกันละค้าบที่เจี๊ยบให้เบอร์ไว้อ่ะในกระทู้ค้าบ

3. mainees

mainees New Member Member

253
    7
    0
    ในกระทู้ขายของคุณเจี๊ยบ ให้ post เบอร์โทร หรือ PM ครับ เลยกลายเป็นติดต่อยากในช่วงเวลาสั้นๆไปน่ะครับ

4. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    ขอโทษด้วยนะคะที่ไม่ได้ให้เบอร์ไว้ ตอนนี้ลงเบอร์ไปแล้ว

เบอร์นี้เป็นเบอร์ที่ทำงานค่ะ ตอนแรกเข้าใจว่า จะย้ายแล้วต้องคืน เลยไม่กล้าลงไว้

ตอนนี้ เคลียเรียบร้อยค่ะ คงเป็นเบอร์เดิมค่ะ

** ตอนนี้ติดต่อกับคุณวุธ เรียบร้อยแล้วนะคะ **

5. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    คนจะแต่งงาน เนี่ย ฮ็อต เนอะ มี แต่ หนุ่ม ๆ โทร หา

แซว เล่นนะคร้าบบบบ

6. oopz!136

oopz!136 New Member Member

870
    33
    0
    ขายไปหรือยังครับพี่เจ๊ยบ

7. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    พรุ่งนี้ นัดดูรถช่วงเย็นๆ ค่ะ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้