** มือเปิดประตู ตัว 623 **

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย GAP_B11, 10 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    รบกวนถามเรื่อง มือเปิดประตู ตัว 623 ครับ

ฝั่งคนขับ อันเดียวนะครับ

ว่า

1 . ราคา ประมานเท่าไหร่ ครับ

2 . หาซื้อได้ที่ไหนมั่งครับ

พอดี รถเพื่อน จอดตากแดด พอกลับมาเปิดประตู มันหักเลยครับ

ขอบคุน ล่วงหน้านะครับ สำหรับคำตอบ

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    มันหักแบบไหนอะคับ ถ้าหักข้างในมะด้ายแตกข้างนอกมันพอซ่อมด้ายนะคับ แล้วตอนนี้ก้เปิดปะตูรถมะดายเลยอะดิ

3. pojpong

pojpong New Member Member

9
    0
    0
    ราคาระมาน 600 บาท
    หาได้แถวเซียงกง ปทุมวัณ และ บางนา

4. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ข้างนอกครับ

ขอบคุณสำหรับ คำตอบ ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้