ใกล้แล้ววันทำบุญ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย art_nalam, 31 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    สถานสงเคราะห์เด็กพิการและทุพพลภาพ ปากเกร็ด
    วันอาทิตที่ 15 พฤศจิกายน เวลา 11.00 น.
    เจอกันตรงโลตัสแคราย เวลา 9.00 น.
    หรือที่ไหนกรุณา โพสบอกกันด้วยนะคับ
    อย่าลืม ถ้าท่านใดสนใจจะบริจาค เงิน และสิ่งของเพิ่มเติมก้สามารถนำมาร่วมสมทบกันได้เลยนะคับ จะด้อิ่มบุญกันถ้วนหน้า
    ส่วนที่เมื่อเสดกิจกรรมแล้ว จะไปไหน ค่อยว่ากันอีกทีคับ ต้องรอท่านประธานเจ และ รองประธานฮิม และ เพื่อนๆพี่อีกทีคับ

2. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    ปายกานเยอะ ๆ เลยนะคับ

บุญทั้งนั้นเลย^^"

3. note 7920

note 7920 New Member Member

110
    1
    0
    ไปด้วยค๊าฟ อิอิ

4. klow

klow New Member Member

117
    0
    0
    จัดปายคับปม

5. รุทท

รุทท New Member Member

88
    0
    0
    สวัสดีครับ art และน้องๆทุกท่านครับ

อยากไปร่วมงานด้วยแต่คงจะไม่สดวกแน่เลย

เด๋วขอฝาก art เป็นธุระให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้