ผลการแข่งขัน nitto สนามสุดท้าย

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย KONGKUB, 3 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ผลการแข่งขันครับ
    F4
    race1
    1.เก่ง มายากล
    2.J-TECH
    3.หมี
    4.ก้อง
    5.พล

Race2
    1.เก่ง
    2.หมี
    3.ก้อง
    4.J-TECH
    5.อาร์ม

Open
    1.เก่ง มายากล
    2.โย noi11
    3.ก้อง
    4......
    5........

แชมป์ประจำปี
    F4A ตกเป็นของ เก่ง มายากล (เก่งสมชื่อจริงๆ)
    ที่2 หมี
    ที่3 ก้อง
    ที่4 พล propart
    ที่5 ไดร์

F4B ในที่สุดก็ทำสำเร็จครับ แชมป์ คือ อาร์ม ของเรานี่เองครับ แข่งปีแรกก็ได้เลย สุดยอดมากน้อง
    ส่วนที่2 3 4 5ผมจำไม่ได้

สนามนี้ ผลงานของผมน่าจะดีกว่านี้ ผิดที่ตัวผมเองงงงง อ่อนซ้อมไปหน่อย

ขอบคุณ ทุกคนที่ทำให้ปีนี้ลุล่วงไปได้ด้วยดี

อาร์มตอนเอารถไปจอดโชว์วันงานรับรางวัล ล้างหน่อยก็ดีนะน้องงงงงงง

2. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ยินดีกับทุกท่านด้วยครับเก่งๆทั้งนั้น

3. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ยินดีด้วยคับกับทุกๆคน สุดยอดเลย

4. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    ยินดีด้วยอีกคนครับ

5. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    congratulation krabbbbb....
    เสียดายไม่ได้ไป

6. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    นี้ถ้าพี่ไม่เตือนผมก้อก่ะไม่ล้างเลยนะเนี้ยยยยย 55+ ตอนนี้ก้อก่ะจะทำสีใหม่อยู่อ่ะพี่รอ จบบางแสน ก่อน

7. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ยินดีด้วยคับ น้องเก่ง จิงๆ

สาด สีทำสีแจ่มๆ ไปรับรางวัลเลย

8. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เก่งทุกคนเลยครับ สุดยอดเลยครับ

9. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เยี่ยมยอดกันทุกท่านครับ

เดี๋ยว งาน Champion Day ไปร่วมแสดงความยินดีกับน้องอาร์มครับ
    ดูภาพChampion Day 2008 ได้ในกระทู้ติดหมุดด้านบนครับ
    ปีนั้นเพื่อนๆเรา หล่อๆกันหลายท่านครับ
    ทั้ง ก้อง พี่โอ พี่ตุ๋ย พี่แก้ว เก่ง

10. armmmmmm

164
    2
    0
    ขอขอบคุณ พี่พี่ ที่คนที่ คอย ชีแนะ แนวทางให้ผมมาโดยตลอด ขอบคุณพี่ก้องที่ช่วยสอน ตั่งแต่วันแรกที่ไปสนามเลย แล้วก้ออีกหลายๆ ท่านที่แนะนำ ในทุกทุก อย่าง ชัยชนะ และ ประสบการ ในปีนี้ได้สอนผมหลายๆ อย่าง และทำให้รู้จักคนดีดีอีกมากมาย ยังไงก้อ สู้กันใหม่ในปีหน้า นะครับ

ปล. ขอบคุนทีมงาน มิทซูสปอร์ท ทุกท่านที่ ช่วยเซอร์วิส รถที่สนามแข่งมาโดยตลอด

11. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    งานบางแสน ทำสีรถใหม่เลยน้องจะได้แจ้งเกิด อย่าไปรอทำสีตอนแข่งเสร็จถึงสิ้นปีเลยครับ
    เอาแค่ไปสาดสีใหม่รอบคัน สวยๆเจ็บๆ มาก่อนก็ได้ครับ
    เพราะจะแจ้งเกิดก็แจ้งเกิดงานบางแสนดีกว่าครับ งานมันระดับประเทศสเกลความสนใจใหญ่กว่า
    เอาสีเจ็บๆ ดึงๆความสนใจกล้องถ่ายรูปหน่อย
    รับรองลงหนังสือทุกเล่มแน่นอนครับ

จะได้เก็บไว้อวดลูก อวดหลานในอนาคตครับ
    เผื่อปีหน้ารุ่น AWD ไม่ได้วิ่ง ก็จะได้เก็บภาพจากปีนี้ไว้ในProfileประวัติของเราต่อไปครับ

12. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ยินดีด้วยครับทุกคน

13. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เครื่อง ช่วงล่าง เบรค รถน้องอาร์ม ตอนนี้ก็สมบูรณ์ ลงตัว สุดๆ อยู่แล้ว ก็เหลือแต่ สี กับ ชุดรบ หล่อๆหน่อย แค่นั้น จบบางแสน ถ้ามีอันดับต้นๆ รับรอง ดัง กว่า พลุ แน่

14. armmmmmm

164
    2
    0
    อยากทำสีมากเลยครับพี่ แต่ รถยังไม่พร้อมทำครับ จะเอาไปทำทีไร ต้อง นู้น นี้ นั้น พัง ครับต้อง แสตนบาย รอทำ รอจูน เลยยกไปไหนไม่ได้เลย สงสัยมันยังไม่อยากให้เปลี่ยนสี ก้อสนามที่ 4 เทอร์โบ พังไปสองลูก ไม่ได้ทำไรเลย พอ ก่อนสนาม 5 ก้อ มาชาพละลาย ก้อไม่ได้ทำได้ทำไรอีก จบสนามห้า ประกอบ 2200 ใหม่ ก้อต้องรอ แสตนบายที่อู่ตามระเบียบครับ รถมันรักอู่พี่ วิท ไม่อยากออกไปไหนแล้วมั้ง 555+

15. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ถ้าน้องอาร์ม ไม่เกี่ยงเรื่องงบประมาณ
    ผมแนะนำ หุ้ม สติกเอร์ เคฟล่าร์ ทั้งคัน เลยครับ
    งานบางแสน สุดแน่ ลงหนังสือทุกเล่มแน่นอนครับ
    หรือจะสติกเกอร์ดำด้าน ทั้งคัน
    ให้เจ้าอาร์ท สติกเกอร์ มาหุ้มให้ถึงอู่เลยก็ได้ครับ
    ที่เคยถามน่าจะราวๆ 3 หมื่นนะ แต่ถ้าดำด้านน่าจะไม่ถึงครับ

---------- Post added at 09:26:35 ---------- Previous post was at 09:26:21 ----------

ถ้าน้องอาร์ม ไม่เกี่ยงเรื่องงบประมาณ
    ผมแนะนำ หุ้ม สติกเอร์ เคฟล่าร์ ทั้งคัน เลยครับ
    งานบางแสน สุดแน่ ลงหนังสือทุกเล่มแน่นอนครับ
    หรือจะสติกเกอร์ดำด้าน ทั้งคัน
    ให้เจ้าอาร์ท สติกเกอร์ มาหุ้มให้ถึงอู่เลยก็ได้ครับ
    ที่เคยถามน่าจะราวๆ 3 หมื่นนะ แต่ถ้าดำด้านน่าจะไม่ถึงครับ

16. armmmmmm

164
    2
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้