ขอถามเรื่องเครื่อง3Tครับผม

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย audy!, 14 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    คือผมสงสัยว่าเครื่อง 3T คาบูจะทำเป็นหัวฉีด ได้มั้ยครับ

ผู้รู้ท่านใดทราบ ช่วยไขปัญหาหน่อยนะครับ ขอบครับ

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    กรณีนี้ไม่ทราบข้อมูลจริงๆ ครับคุณอัด แต่ผมว่าถ้าจะทำแบบนั้นวางใหม่เป็นหัวฉีดแท้ๆ เลยดีกว่าครับ แค่ความเห็นนะครับ เพราะส่วนตัวผมคิดว่าอะไรที่แปลงมามันจะอยู่ได้ไม่นานครับ เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่ายนะ อิอิ

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เปลี่ยนเป็น 3T-GEU เลย

4. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ต้องเปลี่ยนเยอะนะครับคุณอัด อย่างที่ตาเกียร์ว่า ถ้าจะทำ เปลี่ยนเครื่องใหม่ดีกว่าครับ ใหม่ๆสดกว่าดัดแปลงตัวเก่าครับ

ปล......จะแรงแล้วรึครับ :D

5. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอบคุณครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้