สวัสดีทุกคนครับขออณุญาติเป็นสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย toeyarc, 27 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toeyarc

toeyarc New Member Member

7
    0
    0
    สวัสดีทุกคนครับ
    อ่านฟอรั่มต่างๆในคลับ NX มาสักพักแล้วอะครับ
    ตอนนี้ ได้ตัดสินใจซื้อ NISSAN NX เรียบร้อยแล้ว

ตอนนี้อยู่ระหว่างการเก็บสี ให้เนียนกรึ๊บ ประมาณ ศุกร์ที่ 2 ตุลาคม น่าจะเสร็จอะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ
    ผมอยู่แถว สมุทรปราการ ปากน้ำ อะครับ

อยากได้กันชนหน้าตัวนอกมากเลยครับ
    พี่ๆคนไหนพอจะมีสักชุดไม๊เอ่ย

แบบตามรูปคันนี้เลยอะครับ
    http://www.grandprixgroup.com/new/m...?Detail_Id=2926&Column_Name=Dress Up Tuned By

ขอบคุณครับ

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ยินดีต้อนรับครับ
    ไว้ว่างๆมาพบปะกันบ้างนะครับ

3. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับเพ่

4. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    ปากน้ำแถวไหน ครับ ผม ก็อยู่ปากน้ำ เหมือนกัน ^_^

5. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ยินดีต้อนรับด้วยครับ

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    มีสมาชิกเพิ่ม....

7. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ยินดีที่ได้เพื่อนใหม่เพิ่มครับ

8. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ยินดีต้อนรับด้วยค้าบ

9. toeyarc

toeyarc New Member Member

7
    0
    0
    ผมว่าผมคุ้นพี่มากๆเลย
    พี่อยู่แถวๆตลาดราชา รถจอดอยู่ข้างร้านเกมส์ใช่มั้ยพี่

ถ้าใช่ ผมเหนรถพี่แล้วทำให้ผมมีแรงบันดาลใจในการตัดสินใจซื้อเลย

55

10. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    555+ ถูกต้องครับ ตอนนี้ เอาเข้าอู่ เก็บงาน ทำสีใหม่เเล้วครับ เด๋วออกมาอีกที หล่อ จัด เรย 55+ ^_^

แล้วบ้านน้องอยุ่เเถวไหนอ่ะ มากินโต้รุ่ง บ่อยเหรอ

11. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

เรามีตติ้งกันแถบบางนาบ่อย ว่างๆมาเจอกันนะครับ

12. wat1416

wat1416 New Member Member

82
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

:rolleyes:ยินดีต้อนรับครับ:eek:

13. ขอสมัครสมาชิกด้วยคนครับ อยู่พระรรามสอง ขับมาได้ สี่เดือนแล้วครับ ชื่อหมูต้น

14. ดาร์ท

ดาร์ท New Member Member

18
    0
    0
    เมื่อวาน เห็นรถคุณตี๋ แถวแยกเทพารักษ์

15. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0

พระราม2 โซนเดียวกับพี่วัฒน์เลยครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

16. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ใช่แล้วครับพึ่งกลับจากพิดโลกเลยแวะกินก๋วยเตียวครับ

17. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

18. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    ยินดีครับ สมาชิกใหม่ :D:D:D:D:D

19. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    -- ยินดีด้วย จ้า :D:D:D

20. สอบถามหน่อยครับ

อยากทำสีรถใหม่ เปลี่ยนยางขอบประตู ขอบกระจก ที่ใหนราคาประหยัดบ้างครับ

21. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    เมื่อสองวันที่แล้วประมาณก่อนเที่ยง ผมเจอ nx สีขาว แมกซ์ขาว
    ทำตาวงกลมอีกแล้วค้าบพี่ๆ วิ่งอยู่เส้นเกษตร-นวมินทร์ แล้วเลี้ยวขวา
    ไปเลียบทางด่วนรามอินทราอ่า น่าเสียดายถ้ายรูปไม่ทัน
    เห็นของจิงแล้วก็สวยเรยนะคับท่าน(ไฟหน้าอ่ะ) ดูแล้วเท่ห์ดีเลยอ่ะ
    แต่สังเกตุไม่มีสติ๊กเกอร์คลับเราอ่า ก็เลยไม่รู้ว่าเป็นใครที่ไหน
    อ้อๆ หลังคาก็ทำเป็นมูนรูฟ มิได้เป็นที-บาร์ด้วยอ่าา

ความคืบหน้าของรถที่ผมเคยเห็นแถวบ้านก็หายไปเลยคับ
    หลังจากที่ผมมาโพสต์บอกว่าจะไปถ่ายรูปมาให้ดู ก็หายไปเฉยๆเลยคับ 555
    ผมเองยังงง รึว่าไปต่างจังหวัดหว่า ไว้จะรอดูไปเรื่อยๆนะคับ
    แต่ละคันที่เห็นทำสุดๆนี่ ไม่มีสติ๊กเกอร์คลับสักกะคันเรยอ่ะคับ
    ไว้เจอแล้วจะมาอัพใหม่นะค้าบ อิอิอิ

---------- Post added at 13:05:40 ---------- Previous post was at 13:05:25 ----------

เมื่อสองวันที่แล้วประมาณก่อนเที่ยง ผมเจอ nx สีขาว แมกซ์ขาว
    ทำตาวงกลมอีกแล้วค้าบพี่ๆ วิ่งอยู่เส้นเกษตร-นวมินทร์ แล้วเลี้ยวขวา
    ไปเลียบทางด่วนรามอินทราอ่า น่าเสียดายถ้ายรูปไม่ทัน
    เห็นของจิงแล้วก็สวยเรยนะคับท่าน(ไฟหน้าอ่ะ) ดูแล้วเท่ห์ดีเลยอ่ะ
    แต่สังเกตุไม่มีสติ๊กเกอร์คลับเราอ่า ก็เลยไม่รู้ว่าเป็นใครที่ไหน
    อ้อๆ หลังคาก็ทำเป็นมูนรูฟ มิได้เป็นที-บาร์ด้วยอ่าา

ความคืบหน้าของรถที่ผมเคยเห็นแถวบ้านก็หายไปเลยคับ
    หลังจากที่ผมมาโพสต์บอกว่าจะไปถ่ายรูปมาให้ดู ก็หายไปเฉยๆเลยคับ 555
    ผมเองยังงง รึว่าไปต่างจังหวัดหว่า ไว้จะรอดูไปเรื่อยๆนะคับ
    แต่ละคันที่เห็นทำสุดๆนี่ ไม่มีสติ๊กเกอร์คลับสักกะคันเรยอ่ะคับ
    ไว้เจอแล้วจะมาอัพใหม่นะค้าบ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้