ถึงเพื่อนๆสมาชิกชาวหาดใหญ่คร๊าบบบบบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Toonjung4, 25 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ตอนนี้ผมอยู่หาดใหญ่คร๊าบบบบบบ ใครว่างแวะเวียนมาทักทายกันบ้างครับ ผมพักโรงแรมเดอะเกรท ไกล้ๆโรงแรม JB ครับ วันนี้ไปนั่งกินเบียร์กะน้องที่ร้าน เชิญ Club เห็น B14 สองคัน ไม่ทราบใช่พี่น้องเราหรือป่าว พอดีผมไม่มีปัญญาเอารถมา อิอิ ได้แต่อาศัยคนอื่นเค้า ยังไงถ้าใช่พี่น้องเราเข้ามาแสดงตัวหน่อย ผมอยู่ถึงเสาร์ที่ 31 ครับ ใครว่างแวะมาพาเที่ยวหน่อยนะ อิอิ เบอร์อยู่ขางๆแระ :D:D:D

2. Ta"keng B14"

Ta"keng B14" Active Member Member

973
    114
    43
    ผมก็เพิ่งขึ้นมากรุงเทพเมื่อวันพฤหัสเอง ครับ เดี๋ยววันจันทร์ลงไปอีก เดี๋ยวถ้าว่างๆเราคงได้เจอกันนะครับ คุณตูน อิอิ

ปล.วันเสาร์ก่อนโน้น ก็เจอ ซันนี่ติดสติ๊กเกอร์ด้วย ที่ร้าน Sugar Beat ที่หาดใหญ่ :D:D:D:D

3. Toonjung4

3,565
    662
    0
    คุณเก่งลงมาทำไรคร๊าบบบบบ วันนี้เดี๋ยวว่าจะไปดูบอล แดงเดือด ซักกะหน่อยย แต่ไม่รู้ไปร้านไหนดี น่าจะเป็น บางรัก ออิอิอิ

4. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    บอกไปดิว่าที่ไหนเด็ด ของลายแทงหน่อย อิอิ

5. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    ไปหาดใหญ่ อย่าลืมแวะ จินตนา กับปารีสนะ

ไม่ได้ให้ไปเที่ยอย่างว่า แต่ หัวมุม ถนน ตรงข้ามเซเว่น มีร้าน ซาลาเปาทอด

อร่อย เพิ่มพลังก่อนลุยนะจ๊ะ อิอิ

ไปหาดใหญ่ กำแบงค์พัน มีทอน นะ อิอิ

6. Ta"keng B14"

Ta"keng B14" Active Member Member

973
    114
    43
    มาทำงานครับ ไปบางรักก็พอได้ครับนั่งกิน เด็กเชียร์เบียร์เยอะดี ร้านนี้กินเสร็จก็ฝั่งตรงข้ามเลยครับเดินข้ามไปเลย สบายตัว รึจะแบบไปแอ่วเหนือ ไม่ถึง18 อิอิ เดี๋ยวแจกลายแทง :D:D:D

7. Toonjung4

3,565
    662
    0
    อย่าๆๆๆๆ มันมะดี โทรมา โทรมา อิอิ

8. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ใครจะอยากเจอพี่ตูนฮะๆๆ 555

9. Toonjung4

3,565
    662
    0
    น้องแนท มั้ง อิอิอิอิอิอิ

10. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    มุกนี้
    เจ็บ:D

11. Toonjung4

3,565
    662
    0
    กลับมา กทม แล้วน๊า สรุปไม่เจอสมาชิกซักกะคน 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้