ร่วมแสดงความยินดีกับคุณพ่อคนใหม่กันครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tuned by Tommy, 18 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    Mod club si มีลูกสาวอีกคนแล้ว ยินดีกับเบสด้วยครับ :D

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอแสดงความดีใจด้วยนะคับ ขอให้คุณลูกและคุณแม่ แล้วก้อครอบครัว สุขภาพแข็งแรง มีความสุขกันมากๆนะคับ

3. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ขอแสดงความยินดี กะ พี่เบส ด้วยนะครับ

4. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ยินดีด้วยครับพี่เบส แข็งแรงๆ ทั้งครอบครัวครับ :) :)

5. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีกับคุณพ่อคนใหม่ด้วยคับ

ขอให้ลูกและแม่มีสุขภาพแข็งแรงนะงับ *-*

6. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ยินดีด้วยนะครับ พี่เบส

7. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีด้วยนะคุณพ่อ-คุณแม่-คุณลูก :D:D:D

8. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีด้วยครับ ขอให้คุณพ่อเบส คุณแม่ตาม และคุณลูกลิตา สุขภาพแข็งแรงกันทั้งครอบครัวเลย

ปล. แต่ได้ข่าวว่าเจ้าเบสไปฝึกอาบน้ำพยาบาลอยู่นี่หว่า :D:D

---------- Post added at 23:23:48 ---------- Previous post was at 23:23:34 ----------

ยินดีด้วยครับ ขอให้คุณพ่อเบส คุณแม่ตาม และคุณลูกลิตา สุขภาพแข็งแรงกันทั้งครอบครัวเลย

ปล. แต่ได้ข่าวว่าเจ้าเบสไปฝึกอาบน้ำพยาบาลอยู่นี่หว่า :D:D

9. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับพี่เบส ได้เป็นพ่อคนแย้ว วุ้วๆดีจังเร้ยๆๆๆๆๆ ^______________^

แหล่มๆเร้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

10. adda_black

adda_black New Member Member

48
    0
    0
    แสดงความยินดีด้วยนะคับ Kเบส

11. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    ยินดีด้วยค่ะ สงสัยเบสต้องไว้หนวดแล้วมั้งเนี่ย
    ^^

12. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    ต่อไปนี้จะเมาเลื้อนเหมือนมีทติ้งเมื่อก่อนไม่ได้แล้วนะคับท่าน เปนพ่อคนแล้วนะ^^

13. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ยินดีด้วยคร้าบ ยังงี้ต้องมีเลี้ยงรับขวัญซะหน่อย :D

14. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    ยินดีกับ เบส ที่ได้ลูกสาวด้วยครับ
    และยินดีกับ คลับsi ที่จะมีลุงหนวด เพิ่มอีกคนแล้ว (มีลูกสาวต้องไว้หนวด อิอิ)

15. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    โอ๊วว...ยินดีด้วยนะคร๊าบบ

16. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ยินดีด้วยคับพี่เบส

17. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ยินดีด้วยครับพี่เบส พี่ตาม :D:D

18. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ขอบคุณมากครับ ทุกคน
    เด๋วไปรับ ออกจากโรง'บาล ก่อนนะ
    ออกวันนี้ อิอิ

19. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ยินดีด้วยนะครับพี่เบส ++ พี่ตาม
    ปั๊มเพิ่มอีกคน อะพี่ จะได้เป็นเพื่อนเล่นกัน ^^

Joice++Jum

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ตุลาคม 2009
  20. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เบสอยากปั้ม ให้เปนทีมฟุตบอลเลยเพ่ๆ จาได้มาเตะบอลเปนทีม เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

21. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    วันอาทิตย์แวะไปเยี่ยมคุณพ่อมือใหม่ ยิ้มหน้าแป้นมากเวลาเห็นหน้าลูก (ภูมิใจนี่แหละฝีมือกู) ยินดีกับทั้งครอบครัวอีกครั้งครับ

22. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ขอให้สุขภาพดีกันทั้งครอบครัวเลยนะครับ มีความสุขนะครับ :)

23. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ยินดีด้วยคร้าบ คุณพ่อเบส+คุณแม่ตาม *-*

24. TRAEH

TRAEH New Member Member

52
    0
    0
    ยินดี ด้วย อีกคนครับ

:D :D :D

25. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ยินดีด้วยคับ ^^

26. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    เป็นเรื่องที่น่ายินดีมากเลยค่ะ
    ขอแสดงความดีใจด้วยนะคะ คุณพ่อคนใหม่:)

27. Sub-zero

Sub-zero New Member Member

103
    0
    0
    ยินดีด้วยนะครับ คุณเบส ที่ได้ลูกสาวครับ ช่วงนี้ แพนด้ากำลังแรง ไม่รู้คุณเบสตั้งชื่อลูกยังคร้าบบ

หรือจาเอา ชื่อ หลินปิงไปตั้งมั้ยครับ อิอิ ล้อเล่นนะครับ มีความสุขมากๆครับผม:cool:

28. ga_lalolf

ga_lalolf New Member Member

13
    0
    0
    baby si

ยิดดีด้วยครับ:D

29. Kadan

Kadan New Member Member

88
    3
    0
    ยินดีค้วยคร้าบบบ...

30. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ขอให้น้องมีสุขภาพแข็งแรงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้