เบาะซิ่ง นั้นดีจริงหร๋อครับ แต่ผมว่าเบาะซิ่่งอะสร้างปัญหาใช้ได้เลยนะครับ !

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tOon`, 31 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :D

นอกเรื่องเกี่ยวกับเรื่องแต่งรถหน่อยนะครับ

อย่าคิดจิงจังนะครับ เย้นฮา และ ก็ขำๆครับ

อันนี้เป็นเรื่องที่ผมคิดและคาดการณ์ขึ้นและก็มีประสบการณ์ตรงเล็กๆน้อยๆ เลยเอามาเล่าแล้วอยาก ถามพี่ๆว่าเป็นกันบ้างปะครับ

พี่ๆส่วนมากก็ชอบใช่ปะเบาะซิ่ง เวลา ขับกระชับ แน่น ด๊วบๆ เวลา เลี้ยว เข้าโค้ง มันไม่หลุดไม่ลอย เวลาขับ บูสต์มามันแน่มั่นคง ขับแล้วรู้สึก ปลื๊มปลื้ม ! :D

แต่ !

เบาะซิ่งนี้แหละครับสร้างปัญหาได้พอควรเลย :D

เหตุการณ์แรก
    ตุ๊กตาหน้ารถ สาวสวยของพี่ เกิดอยากจูจุ๊บหรือหอมแก้มพี่ขณะกำลังขับรถอยู่ ผลที่ได้จะเป็นอย่างไร :rolleyes:
    หรือพี่อยากจะจูจุ๊บ ตุ๊กตาหน้ารถละครับ :rolleyes:
    ลองคิดนะคับพี่ถ้าเป็นประมาณว่าหูกวางหรือหลังแข็งที่มันกระชับตรูดแบบพวก vios lll แล้วมีเบลท์ด้วยแล้วไซร์ ! :rolleyes:
    เซ็งเหี้ยๆ ! :D

เหตุการณ์ที่สอง
    ถ้าหากว่าจอดรถนิ่งๆติดไฟแดง แล้วมีอารมณ์กำลังเคลิ้มๆ ตุ๊กตาหน้ารถอยากนอนซบไหล่ :rolleyes: และเราก็จะได้กลิ่นอันหอมหวนของผมอันสลวยสวยเก๋ ของเธอ แต่เมื่อใช้เบาะซิ่งผลที่ได้คือ ............... อด ! เอาแค่ SR-4 อันนี้ผมว่ามันนั่งสบายนะพี่ แต่พอทำท่านี้ปุ๊ป she ถึงกับบ่นว่า
    "แม่งเมื่อยหวะเบาะเดิมดีกว่าเยอะเลย" โอ้วแม่เจ้า
    แล้วพี่ลองนึกยาวกว่านั้นนิดนึงคือ ....... ถ้า She อยากนอนหนุนตัก หรือ .... xxxx พอและครับอย่านึกต่อผมขอ !
    ถึงกับต้องบอกว่าเหตุการณ์สองนี้เซ็งเป็ดเลยครับ ! :mad:

เหตุการณ์ที่สาม
    กรณีที่พี่จอดรถนิ่งๆตามสถานที่ต่างๆแล้วอยากสวีทกัน แบบประมาณว่าอยากนอนตัก she หรือ she อยากนอนตัก หรือ จ้ำจี้สักนิด :cry: ลำบากโคตร !
    เท่าที่รู้สึกได้คือ ฝืนทำแล้วผลที่ได้คือ ปวดหลังครับ ไอ้ตรงปิกตรงน่องอะครับ ทำพิษ !
    แล้วไอ้ปีกที่โอบไหล่นี้ตัวดีเลยครับเวลาจะหอมเนียติดแล้วติดอีก เฮ้อ

เหตุการณ์สุดท้ายครับ
    อันนี้ผมไม่เคย......แต่มีคนเคยเล่าสู่กันฟังแถมบ่นอีกว่า :D "แม่งไม่น่าเลย เสียวเบาะแตกไม่พอ กรูปวดหลัง ปวดเอวไปหมดเลย"
    เปลี่ยนอารมณ์ตามสถานที่ เปลี่ยนบ้างอะไรบ้างกับการมี sex เพื่อเพิ่มฟิวลิ่ง อันนี้เบาะซิ่งถ้าเป็นเบาะเดิมๆพี่เอนแล้วนอน มันก็อื่มๆ สบ๊ายสบาย แต่ถ้าเป็นเบาะซิ่ง หลังแข็งหรือหูกวางละครับ :mad:
    มันทำได้เหมือนกันแต่ผลที่ได้ตามมาคือ
    ความสุขเพียงแค่ชั่วครู่ ท่าอันจำกัดรวมถึงมีผลข้างเคียงกับรูปร่างของคนด้วย แต่พอเมื่อเสร็จผลที่ตามมาอาจจะคือ ...... 555+ คิดแล้วผมยังขำเลย
    ลองนึกนะครับถ้าพี่จู๋เล็ก ! แล้วพี่นั่งเบาะหลังแข็ง แล้วเวลาจะมี sex มันทำได้ท่าเดียวคือให้ผู้หญิงอยู่บน แล้วถ้าพี่จู๋เล็กอะ 555+ อดครับอด !

ถ้าเบาะมันรัดตรูดอะครับ เลื่อนเบาะแล้ว นั่งปลายๆเบาะ แหกขา โอ้วไม่นะผมไม่อยากคิดเลย 555+ แล้วไหนจะคอนโซลรถอีก :D 555+ ทรมาน และที่สำคัญ

555+

คิดแล้วก็นะครับ เบาะซิ่ง แหม๋ๆ มารความสุขจิงๆในบางโอกาส ลำบ๊ากลำบาก เนอะครับ

สุดท้ายครับ

มีแฟนๆพี่ๆคนไหน บ่นมั่งครับเรื่องเบาะซิ่ง และบ่นเรื่องเหล่านี้มั้งครับ ! ยังไงเล่าสู่กันฟังทีนะครับ 555+

อ๋อๆ โรวบาร์ด้วยครับ :D 555+ อย่าคิดนะครับว่าไปเล่นเบาะหลัง
    ถ้าหากว่ารถพี่ไม่มีเบาะหลังมีโรว์บาร์อะครับ :D 555+ อดครับอด

แบบนี้ก็คงจะต้องควรหาที่ให้เหมาะสมกับเหตุการณ์ดีกว่าครับไม่งั้น โดนตำรวจ ไถ่แน่นอนครับถ้าเจอะ ยอมเสียเงินสักเล็กน้อยเปิดห้องดีก่าครับ :D

2. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    ของผมไม่ประสบปัญหาที่ว่ามาครับ เพราะ ...

คุณนายเธอบอกว่า

ถ้าจะรับ ให้เอารถเดิมมา รถแต่งไม่นั่ง

ช่วงล่างแข็ง เบาะเอนนอนไม่ได้

เสียงดัง เข้าเกียร์ทีกระชากที

เทอร์โบหนวกหู โบลว์ออฟน่ารำคาญ

เบาะหลังไม่มีวางของไม่ได้ พรมไม่มีจะถอดรองเท้าก็ไม่ได้

เสี่ยงปั๊มติ๊กก็หนวกหู ฯลฯ

สุดท้ายนี่รถเดิมไว้รับแฟน รถแต่งไว้พาหมาขับกินลม :cool:

3. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ทู้นี้ยาวชัว คอนเฟิร์ม!!!

สงสัยต้องมีรถ 2 คัน

4. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    555+

มาอ่านแระขำดี

5. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    โอ้วมีพวกแล้ว ทามมายเขาไม่เข้าใจเราเล ย ย ย ย

6. Empty heart

Empty heart New Member Member

96
    2
    0
    ผมว่าถ้าจะเอารถไปทำอย่างนั้น คุณไปเข้าโรงแรมเถอะ มันไม่กี่บาทหรอก

บางคนเค้าว่า ในรถนี่มีแม่ย่านาง ด้วยนะ ไม่เชื่ออย่าลบหลู่

ANTILAG ถูกใจสิ่งนี้
  7. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เวลารับสาวๆๆก้อรถบ้านคับ

เวลาซิ่งหรือไปเที่ยวก้อเอารถซิ่งออก

แต่เบาะซิ่ง ชื่อมันก้อบอกอยู่แล้ว เอาไปทำอย่างอื่นมันลำบาก อิอิอิอิ

คนไม่เคยนั่ง มานั่งนานๆๆก้อเมื่อย

8. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ทำไม พี่ตูนพักหลังมา คิดแต่เรื่องพวกนี้คับ

5555555555555+

9. phoenixtoon

phoenixtoon New Member Member

179
    8
    0
    เปิดโรมแรมเหอะ 400 ก้อได้แล้ว

TT_GOVERNMENT และ joeblack ถูกใจสิ่งนี้
  10. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    รถซิ่งครับ ไม่ใช่ม่านรูด

11. Tor_tuner

Tor_tuner Member VIP

242
    16
    18
    ดีนะของผมแค่เบาะ R32 (เฉพาะคนขับ) นอนตักก็ไหวอยู่

ว่าแต่นอนซบก็พอมั้งครับเกินกว่านั้นไปห้องดีฝ่า:D:D:D

ปล. ผมก็คิดเหมือนเจ้าของกระทู้แหละครับ
    เลยขอกระชับ แล้วก็สบายเอนได้ ลุกคล่องกะ เบาะR32

---------- Post added at 09:52:05 ---------- Previous post was at 09:51:50 ----------

ดีนะของผมแค่เบาะ R32 (เฉพาะคนขับ) นอนตักก็ไหวอยู่

ว่าแต่นอนซบก็พอมั้งครับเกินกว่านั้นไปห้องดีฝ่า:D:D:D

ปล. ผมก็คิดเหมือนเจ้าของกระทู้แหละครับ
    เลยขอกระชับ แล้วก็สบายเอนได้ ลุกคล่องกะ เบาะR32

12. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    อยากลองมีเบาะซิ่งมั่งจังเลย ว่าจะเป็นอย่างที่ว่าหรือเปล่า

13. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เบาะหลังครับ เบาะหลัง ลองดู สบายกว่า อิอิ

14. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อ่านแล้วฮาดีครับ

ผมใช้ตัวนี้อยู่ครับ ไม่ค่อยมีปัญหา

15. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ฮาดีคับ เพื่อรถ เวลาแต่งงานแล้ว ควรมีรถ2คันคับ ไม่โดนบ่นแน่นอนคับ อิอิ เอาไว้ขับซิ่งๆ วันแดดดีๆซักคัน ส่วนอีกคันไว้พาครอบครัวไปเที่ยวคับ

16. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    ใช้เบาะ SR3 พร้อมโรลบาร์ 6 จุด

"ประสบมาแล้วทุกเหตุการณ์ที่คุณพูดถึง............."

ไม่พบปัญหาใดๆ มันอยู่ที่เทคนิคและประสบการณ์.....:D:D:D:D

แต่ถ้าลำบากนัก ก็เลี้ยวเข้าห้องเช่ารายวันเถอะครับ...:sad::sad::sad:

17. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    ออกมาท้ายรถเลยครับ อิอิ

18. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    หมาดีกว่าเมียก็อีตรงไม่บ่นนี่แหละ

19. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ผมยังเบาะเดิมอยู่แฮะ

20. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    เวลาไปรับแฟนเอารถบ้านไปตลอดครับ...
    เบาะเดิม แอร์เย็นเพลงเพราะ แถมเกียร์ออโต้อีก...สบายกว่าเอารถแต่งไปถมเถ

อีกอย่างไม่เคยคิดจะทำอะไรบนรถอ่ะครับ เข้าโรงแรมดีกว่า

รถแต่งส่วนรถแต่งไงครับ รถบ้านก็อีกส่วนนึง

21. ขับสนุก แต่ลุกนั่งไม่สบายครับ หิหิ...

22. TiE(G)W

TiE(G)W New Member Member

27
    0
    0
    เพื่อนตูนนี่ประสบกาม
    เอ้ย การณ์
    เยอะนะครับ

อิอิ

จะเปลี่ยนเบาะทีคิดหนักเลยหรอ :D:D:D

23. Tensino

Tensino Legend (R.I.P.)

151
    10
    0
    หืออออออ ขี้เอาหนิหว่า บนรถตลอดดดดดดดดดด

24. รถครับไม่ใช่บ้านอย่าทำเลยXXXในรถ ถ้าแต่งระดับFull Race ขนาดนั้นแล้วหาอีกคันเดิมๆเถอะครับสบายดีด้วย:D

25. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    โรลบาร์เอาไว้ให้แฟนจับโหนครับ

555+

26. แค่หูกวาง เวลาถอยรถก็ลำบากแล้วครับ

27. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    [/COLOR]ต้องบอกเค้าว่ามีแฟนขับรถซิ่งต้องอดทน ทน ทน!!!

ส่วนตัวปัญหาการใช้งานที่บอกมาไม่ค่อยจะเจอครับ สาว ๆ ก็บอกนั่งสบายกว่าเบาะเดิม

ส่วนโรบาร์ไม่ใช่ปัญหา (ไว้เล่นท่ายาก):D

28. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    .....เดิม ๆ ดี ที่ สุด.....
    ..แต่ หัวตาข่าย..น้องๆบอกว่า นั่งสบายดีน่ะ...
    ...รถน่ะ...ไม่ใช่ ...เตียง....จุ๊บ ๆ

29. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    อิอิ อ่านแล้วฮา ตอนนี้ไม่มีปัญหา เพราะ ไม่ทำที่รถ ทำแล้ว มีเหตุทุกที่ แม่ญา นางรถ แรงมาก ๆๆ

เปิดโรงแรมดีก่าคับ คงไม่แพงเท่ากับเบาะมั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้